ผู้เขียน หัวข้อ: ขอสอบถามผู้รู้ครับ  (อ่าน 800 ครั้ง)

ออฟไลน์ somchatsudjit

• ตติยะ
ขอสอบถามผู้รู้ครับ
« เมื่อ: 16 เม.ย. 2556, 09:33:00 »
ขอถามผู้รู้ช่วยตอบด้วยครับ เรื่องมีอยู่ว่าเมื่อวานนี้ (15 เม.ย.56)อยู่ดีๆ รอยสักยันต์บนหลังผมโดยเฉพาะยันต์เสือตินโตเกิดเป็นรอยนูนขึ้นมาเป็นรูปเสือทั้งตัวเลยครับ ผมอย่ากทราบว่าเป็นเพราะอะไรหรือครับ ผมไม่ได้เกินเหล้านะครับ แต่ช่วงบ่ายๆ ผมพาครอบครัวไปไหว่พระวัดแถวบ้านและดื่มน้ำมนต์ที่วัดมาด้วยครับ จะเป็นอะไรหรือเป่าครับใครรู้ช่วยให้ความกระจ่างให้ผมด้วยครับขอขอบคุณล่วงหน้าสำหรับคำตอบ ขอบคุณครับ 

ออฟไลน์ j-club

• ปัญจมะ
    • อีเมล
ตอบ: ขอสอบถามผู้รู้ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 16 เม.ย. 2556, 04:33:29 »
ดีครับ สั้นๆ ไปไหว้พระ ดิ่มน้ำมนต์ เพื่อเป็นศิริมงคล ในวันปีใหม่ไทย ดีแน่แนอน ส่วนยันต์นูนขึ้นมา รอผู้รู้มาตอบละกันครับ :002: