ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามเกี่ยงกับคาถาพระลักษณ์หน้าทอง วััดบางพระ  (อ่าน 1788 ครั้ง)

ออฟไลน์ sassysayo2

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
สวัสดีครับพี่ๆทุกท่าน วันนี้ผมได้รับความเมตตาจากหลวงพี่นัน พานแรกได้แปดทิศมาครับ ส่วนพาน2ผมกลั้นใจขอพระลักษณ์หน้าทองไป ท่านก็ให้มาครับ แต่ท่านไม่ได้ปิดทองให้ไม่ทราบว่าต้องกลับไปให้ท่านปิดทองให้หรือเปล่า แล้วต้องมีคาถาบูชาอะไรมั้ยครับ ขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาชี้แนะด้วยนะครับ

ออฟไลน์ bangphralism

• สัตตมะ
  • **
  • ลูกศิษย์หลวงพ่อเปิ่น
เคยเห็นหลวงพี่ปิดทองให้ใครหรือเปล่า  คาถาถ้าหลวงพี่จะให้ท่านให้มาตั้งแรกแล้ว

ออฟไลน์ Tanaphatc

• ศิษย์อาจารย์แป๊ว
  • ฉัฏฐะ
  • *
พระลักษณ์หน้าทองเป็นอย่างไรครับ
มีรูปให้ดูมั๊ยครับ เป็นอานิสงฆ์ให้น้องๆ

ออฟไลน์ 9CC__

• ทุติยะ
  • **
น่าจะเป็นแบบนี้ครับ ขอผม ลพ.นัน ท่านเมตจาให้ครับ

ออฟไลน์ 9CC__

• ทุติยะ
  • **
 :001:ขออภัยครับ อัพโหลดภาพไม่ขึ้นรบกวน ใช้ช่องค้นหาเลยครับ

ออฟไลน์ meef2002

• จตุตถะ
    • อีเมล
อยากเห็นรบกวนโพสด้วยนะครับ