ผู้เขียน หัวข้อ: เรียนถาม เสาร์ อาทิตย์ ที่ 15-16 มิย. อ.หนวดมาสักที่วัดบางพระไหมครับ  (อ่าน 1109 ครั้ง)

ออฟไลน์ cofficolazz

• ฉัฏฐะ
  • *
    • อีเมล
อ.หนวดมาสักที่วัดบางพระไหมครับ เสาร์ อาทิตย์นี้ รอผู้รู้ให้คำตอบด้วยครับ ว่าจะไปสักกับท่านซะหน่อย

ออฟไลน์ Ramintra_Bangpra

• ตติยะ
  • บารมีหลวงปู่คุ้มครองลูกศิษย์ทุกคนครับ
เท่าที่ทราบมา อ.จารย์หนวด จะสัก 3 วันครับ เสาร์ - อาทิตย์ - จันทร์  :050:

ออฟไลน์ Ramintra_Bangpra

• ตติยะ
  • บารมีหลวงปู่คุ้มครองลูกศิษย์ทุกคนครับ
ถ้าผิดถูกประการใดขออภัยครับผม  :017:

ออฟไลน์ เด็กวัดหนัง

• ของดีมาอยู่กับตัว จงรักษาไว้ ตามเท่าชั่วชีวิต.
  • ฉัฏฐะ
  • *
  • ศิษย์หลวงปู่เอี่ยม วัดหนัง
    • MSN Messenger - P_1_P_2_880@hotmail.com
    • อีเมล
กระผมไปวันที่16นี้ครับ ไม่แน่ใจว่าอ.หนวดจะมารึเปล่านะครับ..
พระภาวนาโกศลเถระ (หลวงปู่เอี่ยม สุวณฺณสโร)

ออฟไลน์ bangphralism

• สัตตมะ
  • **
  • ลูกศิษย์หลวงพ่อเปิ่น