ผู้เขียน หัวข้อ: หมูหลังยันต์ ลายมือ พระอาจารย์สัมพันธ์ วฑฺฒโน  (อ่าน 2722 ครั้ง)

ออฟไลน์ sounthen boy

• สัตตมะ
  • **

เครดิตภาพ Facebook /ตำนานสักยันต์ สายวัดบางพระ พระอาจารย์สัมพันธ์ วฑฺฒโน

***อิสระชนคนนครศรีฯ***

ออฟไลน์ noom3435

• ตติยะ
  • หนุ่ม ลาดยาว
ชอบครับ   :053: :053: :053: :053: :053: :053: :053:

ออฟไลน์ Bhakawata

• ค่าของคน อยู่ที่ผลของงาน
  • ตติยะ
  • คุณธรรม และความรู้ นำไปสู่ความเจริญ
    • อีเมล
อยากได้บ้างจังครับ  :015: :015:

หลังผมยังขาวๆ ว่างๆ เยอะเลยครับ   :075: :075:
ตัวอย่างที่ดี มีค่ากว่าคำสอน

ออฟไลน์ Eco1200

• ตติยะ
เข้มขลังสวยงามครับ :016:

ออฟไลน์ นักรบอาทมาต

• เสือเย็น
  • อัฏฐมะ
อยากได้บ้างจังครับ  :015: :015:

หลังผมยังขาวๆ ว่างๆ เยอะเลยครับ   :075: :075:

นั้นเอารอบเอวเลยไหมครับ....

ผมว่าจะให้วิ่งรอบเอวซะหน่อย...ไม่รู้จะไหวไหม  แถวนั้นเจ็บสุดๆ...

เดี๋ยวรอให้พุงยุบหน่อย.....อาจจะลดความเจ็บไปได้บ้าง....
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 มิ.ย. 2556, 10:29:59 โดย นักรบอาทมาต »
อันเสือครู  เสือดี  มีตบะ                       มีเดชะ   บารมี    ยามย่างกราย

พระอาจารย์ มอบให้ คุ้มครองกาย              ทุกข์ผ่อนคลาย แคล้วคลาด  สวัสดี

จาก....เสือเย็น

ออฟไลน์ Bhakawata

• ค่าของคน อยู่ที่ผลของงาน
  • ตติยะ
  • คุณธรรม และความรู้ นำไปสู่ความเจริญ
    • อีเมล
อยากได้บ้างจังครับ  :015: :015:

หลังผมยังขาวๆ ว่างๆ เยอะเลยครับ   :075: :075:

นั้นเอารอบเอวเลยไหมครับ.
...

ผมว่าจะให้วิ่งรอบเอวซะหน่อย...ไม่รู้จะไหวไหม  แถวนั้นเจ็บสุดๆ...

เดี๋ยวรอให้พุงยุบหน่อย.....อาจจะลดความเจ็บไปได้บ้าง....

คงไม่ถึงกับรอบเอวครับ ขอให้เป็นลายมือของครูบา อาจารย์ ครับ
คาดหวังไว้ที่ล้อมอักขระ เป็นหน้าเสือ ครับ