ผู้เขียน หัวข้อ: เข็มสักครับ  (อ่าน 1053 ครั้ง)

ออฟไลน์ Glop5432

• ปฐมะ
  • *
    • อีเมล
เข็มสักครับ
« เมื่อ: 27 มิ.ย. 2556, 07:57:38 »
มีพี่ๆท่านใดทำเข็มผ่าปากขายบ้างครับ อยากได้แบบเปลี่ยนหัวได้
ความยาวตั้งแต่ตุ้มรวมหัวเข็มประมาน 50ซม หัวเปลี่ยน3 หัว
ขอทราบครับ พร้อมราคาได้ยิ่งดีครับ จะสร้างถวายครูอาจารย์ครับ
ตอบทาง อีเมล์ก็ได้ครับ ถ้าไม่สะดวก
xxxxxxxxxx@gmail.com ขอบคุณร่วงหน้าครับ

๑๐. เพื่อรักษาสิทธิส่วนบุคคลและเพื่อป้องกันเหตุไม่พึงประสงค์อันจะเกิดขึ้น ดังนั้นห้าม วางเบอร์โทรศัพท์ วางลิงค์ อีเมล์ ที่อยู่ โดยเด็ดขาด (เพิ่มเติม: ๓๑ ก.ค. ๕๒)

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 มิ.ย. 2556, 12:58:26 โดย ~เสน่ห์ต้นน้ำ~ »