ผู้เขียน หัวข้อ: พีๆ น้าๆ ทุกท่านคับผม เรื่องการ ฝันเหตุการณ์หรือ สิ่งต่างๆ ล่วงหน้า ผมเป็นตั้งแต่เด็ก อ่ะคับ  (อ่าน 1245 ครั้ง)

ออฟไลน์ ping816

• ศิษย์ดี ต้อง มีครู
  • ตติยะ
    • อีเมล

ออฟไลน์ นักรบอาทมาต

• เสือเย็น
  • อัฏฐมะ
ลองหาเรื่อง  เดจาวู  มาอ่านครับ  น่าจะเข้าใจได้มากขึ้น

จริงๆ ผมว่าน่าจะเป็นทุกท่าน  ถ้าเป็นคนชั่งสังเกตุ

แต่ก็ยังหาบทสรุปไม่ได้ว่าเกิดขึ้นได้อย่างไร

ปล.ก็พยายามสังเกตุๆไปเรื่อยๆครับ สิ่งเหล่านี้รู้ได้ด้วยตน บางที่อาจเกิดประโยชน์ได้ในอนาคต
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08 ก.ค. 2556, 08:06:50 โดย นักรบอาทมาต »
อันเสือครู  เสือดี  มีตบะ                       มีเดชะ   บารมี    ยามย่างกราย

พระอาจารย์ มอบให้ คุ้มครองกาย              ทุกข์ผ่อนคลาย แคล้วคลาด  สวัสดี

จาก....เสือเย็น

• ตติยะ
    • อีเมล
บ้างคน ผม ไป ถามเค้า ว่าผม ฝันอะไร อย่างนี้  แต่เค้าตอบ ผม มาว่า ภาษา ชาวบ้านคับ... มึงบ้าหรอ ... ขอโทด ด้วยนะ ที่นี้ด้วยคับผม ในการพุดคับ

• ตติยะ
    • อีเมล
ลองหาเรื่อง  เดจาวู  มาอ่านครับ  น่าจะเข้าใจได้มากขึ้น

จริงๆ ผมว่าน่าจะเป็นทุกท่าน  ถ้าเป็นคนชั่งสังเกตุ

แต่ก็ยังหาบทสรุปไม่ได้ว่าเกิดขึ้นได้อย่างไร

ปล.ก็พยายามสังเกตุๆไปเรื่อยๆครับ สิ่งเหล่านี้รู้ได้ด้วยตน บางที่อาจเกิดประโยชน์ได้ในอนาคต

รู้แจ้ง แล้วคับผม ขอบคุณคั :054:

ออฟไลน์ นักรบอาทมาต

• เสือเย็น
  • อัฏฐมะ
บ้างคน ผม ไป ถามเค้า ว่าผม ฝันอะไร อย่างนี้  แต่เค้าตอบ ผม มาว่า ภาษา ชาวบ้านคับ... มึงบ้าหรอ ... ขอโทด ด้วยนะ ที่นี้ด้วยคับผม ในการพุดคับ

ถ้าเขาว่าบ้า  แสดงว่าคนอีกเป็นล้านทั่วโลกต้องบ้าด้วย....

เพราะเรื่องเดจาวูนั้น  เกิดขึ้นกับหลายๆคน

ผมเองก็เริ่มสังเกตุ ตั้งแต่ตอนอายุ 15

ผมก็เป็นเช่นกัน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08 ก.ค. 2556, 09:04:28 โดย นักรบอาทมาต »

• ตติยะ
    • อีเมล
ถ้าเขาว่าบ้า  แสดงว่าคนอีกเป็นล้านทั่วโลกต้องบ้าด้วย....

เพราะเรื่องเดจาวูนั้น  เกิดขึ้นกับหลายๆคน

ผมเองก็เริ่มสังเกตุ ตั้งแต่ตอนอายุ 15

ผมก็เป็นเช่นกัน

ผมก็คิดเหมือนพีล่ะคับผม คงจะไม่เกิด กับผมคนเดียวหลอกคับ  :015:

ออฟไลน์ What7141

• ตติยะ
ผมก็เป็นเหมือนกันคับ ยังไม่รู้เหมื่อนกันคับเป็นตั้งแต่จำความได้
บ้างครั้งมันคิดขึ้นเองมาแว็บนึกก็เกิดขึ้นเลยคับ   :015: :015:
"ปิดทองไปข้างหลังพระเรื่อยๆเด๋วทองก็ล้นออกมาข้างหน้าเอง"