ผู้เขียน หัวข้อ: อยากถามเรื่องความเหมาะสมของแต่ละยันต์ค่ะ  (อ่าน 1374 ครั้ง)

ออฟไลน์ jannet_d

• ปฐมะ
  • *
รบกวนผู้รู้แนะนำหน่อยค่ะ
คือเป็นคนจิตใจโลเล อ่อนไหวง่ายเกินไปทำให้เสียใจง่ายมาก  มียันต์อะไรที่สักแล้วช่วยในด้านตรึงจิตใจให้หนักแน่น เข้มแข็งขึ้น คะ
แล้วก็ อยากได้ ยันต์ที่ส่งเสริมเสน่หาวาสนาบารมี (ทำงานบัญชี บ.เอกชน) ทั้งงานและความรัก
ตอนนี้มี ห้าแถวแล้ว (สักที่วัดสว่างอารมณ์) แต่อยากได้เสริมให้แพรวพราวขึ้นกว่านี้อ่ะค่ะ  
ว่าจะไปสักเสาร์นี้เลยค่ะ
 :058: :077: :026: :080: :005: :054:

ออฟไลน์ big tod

• อัฏฐมะ
  • ...เทพพฤหัส...
เริ่มด้วยยันต์ครูเก้ายอดก่อนครับ.. :016:

ออฟไลน์ j-club

• ปัญจมะ
    • อีเมล
 :002: :002:ตามนั้นครับสายบางพระ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14 ก.ค. 2556, 10:42:44 โดย j-club »