ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้พาลูกชายเข้ารับเมตตา 9 ยอด น้ำมันเป็นครั้งแรก ครับ  (อ่าน 1946 ครั้ง)

ออฟไลน์ นักรบอาทมาต

• เสือเย็น
  • อัฏฐมะ
วันนี้พาลูกชายเข้ารับเมตตา 9 ยอด น้ำมันเป็นครั้งแรก  ครับ

ได้รับความเมตตาจาก พระอาจารย์สัมพันธ์  ครับ

ส่วนผมขอเมตตาจากพระอาจารย์ฯ  เติมขาสักหน่อย ใกล้เต็มแล้ว...

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13 ก.ค. 2556, 09:14:18 โดย นักรบอาทมาต »
อันเสือครู  เสือดี  มีตบะ                       มีเดชะ   บารมี    ยามย่างกราย

พระอาจารย์ มอบให้ คุ้มครองกาย              ทุกข์ผ่อนคลาย แคล้วคลาด  สวัสดี

จาก....เสือเย็น

ออฟไลน์ ping816

• ศิษย์ดี ต้อง มีครู
  • ตติยะ
    • อีเมล

ออฟไลน์ kenshin007

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
คิดถึงหลวงน้าครับ  ถ้ามีโอกาสคงได้แวะไปเยี่ยมท่าน  :054: :054: :054:

ออฟไลน์ mawin_14

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
กราบนมัสการหลวงพี่พันธ์ครับ  :054: :054: :054:ขอให้ท่านมีสุขภาพแข็งแรง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14 ก.ค. 2556, 06:23:36 โดย mawin_14 »

ออฟไลน์ prathomsak

• สัตตมะ
  • **
  • โอม หนุมานะ
    • MSN Messenger - prathomsak-pong@hotmail.com
    • www.hi5.com
    • อีเมล
สุดยอดมากเลยพี่ พาลูกไปด้วยตนเอง นับถือๆ เอาไว้ลูกชายผมโตจะพาไปบ้าง  อีก10ปีเองครับ แต่ไม่รู้เค้าจะชอบเหมือนเราหรือไม่
เวลาของเรามีน้อยนัก หมั่นทำบุญทำกุศลกันเถิด จักเกิดผล