ผู้เขียน หัวข้อ: 9 สิงหาคม วันคล้ายวันถึงแก่อนิจกรรม อ.บุญมี พุ่มทิพย์...  (อ่าน 1092 ครั้ง)

ออฟไลน์ big tod

• อัฏฐมะ
  • ...เทพพฤหัส...
วันนี้เป็นวันถึงแก่อนิจกรรมของท่าน อาจารย์บุญมี พุ่มทิพย์ อาจารย์สายบางพระอีกท่านหนึ่งที่มี
ลูกศิษย์ลูกหามากมายทางภาคอีสาน ในถานะศิษย์คนหนึ่งที่ได้รับความเมตตาจากท่านมากมาย
ทั้งคาถาอาคม ลายสัก เครื่องลางของขลังต่างๆ..จึงขอระลึกถึงคุณอาจารย์และปฎิบัติตามคำสอน
ของท่านเพื่อเชิดชูคุณอาจารย์ต่อไป..

ออฟไลน์ chokchai_Ubon

• ตติยะ
สาธุๆๆ ครับ  กระผมในฐานะศิษย์อาจารย์มนตรี พุ่มทิพย์ ลูกหลานคุณตาบุญมี พุ่มทิพย์ หลวงพ่อเปิ่น ฐิตคุโณ  ขอกราบบูชาครูอาจารย์ และขอขอบคุณพี่ที่โพสต์ระลึกถึงคุณตาด้วยครับ สาธุ

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]