ผู้เขียน หัวข้อ: พระปิดตาหลวงพ่อเปิ่น วัดบางพระ รวมรุ่นที่มีครับ  (อ่าน 5053 ครั้ง)

ออฟไลน์ นักรบอาทมาต

• เสือเย็น
  • อัฏฐมะ
พระปิดตาหลวงพ่อเปิ่น วัดบางพระ รวมรุ่นที่มีครับ

ลงเพื่อเป็นวิทยาทานครับ ตอนนี้สะสมได้แค่นิดหน่อยครับ

ยังมีอีกหลายรุ่นที่ยังไม่มีครับ...

เฉพาะองค์แรกนี้ห้อยคออยู่ครับ...อุหน้าอก มีเส้นเกศา

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 ส.ค. 2556, 04:17:27 โดย นักรบอาทมาต »
อันเสือครู  เสือดี  มีตบะ                       มีเดชะ   บารมี    ยามย่างกราย

พระอาจารย์ มอบให้ คุ้มครองกาย              ทุกข์ผ่อนคลาย แคล้วคลาด  สวัสดี

จาก....เสือเย็น

ออฟไลน์ นักรบอาทมาต

• เสือเย็น
  • อัฏฐมะ

ออฟไลน์ tata@state

• The More U Give The More U Get
  • ตติยะ
  • ยิ่งให้ ยิ่งได้,Tata
สวยงามทุกรุ่นเลยครับ :016: :015:
The More U Give The More U get,Tata

ออฟไลน์ Ome

• สัตตมะ
  • **
  • ไม่รู้จักคิด ชีวิตก็ไม่แตกต่าง
    • MSN Messenger - omekatan@hotmail.com
    • อีเมล
งดงามทั้งนั้นเลยครับ :015: :015: :015:

ขอบคุณที่นำมาให้ชม

ออฟไลน์ san53774

• สัตตมะ
  • **
สภาพสมบูรณ์ทุกองค์เลยครับ งดงามมากครับผม

ออฟไลน์ cofficolazz

• ฉัฏฐะ
  • *
    • อีเมล
พระสวยครับ ชอบมากกำลังสะสมพระปิดตาเช่นกัน