ผู้เขียน หัวข้อ: ผมอยากสักยันที่วัดบางพระผมต้องทำอย่างไรบ้าง  (อ่าน 1092 ครั้ง)

ออฟไลน์ goa

• ปฐมะ
  • *
    • อีเมล
ช่วยบอกวิธีหน่อยคับ

ออฟไลน์ นักรบอาทมาต

• เสือเย็น
  • อัฏฐมะ
อันดับแรกยินดีต้อนรับครับ....

1  ถ้าไม่รีบ พยายามอ่าน กระทู้ต่างๆภายในเว็ปนี้ให้มากครับ...

2  ศึกษาดูว่าท่าน  อยากสักกับพระอาจารย์รูปใด หรืออาจารย์ท่านใด

หรือสักกับทุกท่านก็ได้ครับ....

3  ไปหาท่านที่วัดบางพระได้เลยครับ...สถานที่ดูในเว็ปฯนี้มีแผนที่ครับ

4  เตรียมเงินค่าพานครู + ค่าครู 25 บาท รวมแล้ว ไม่เกิน 100 บาท

5  เท่านี้ท่านก็สามารถไปรับการสักได้แล้วครับ

6  สำคัญมาก  ก่อนสัก บอกท่านว่า ต้องการ สักหมึก หรือ น้ำมันเท่านั้นครับ

ถอดเสือหันหลังให้ท่านอย่างเดียว  เลือกลายยันต์ไม่ได้  ท่านจะเมตตาเองครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 ส.ค. 2556, 11:26:20 โดย นักรบอาทมาต »
อันเสือครู  เสือดี  มีตบะ                       มีเดชะ   บารมี    ยามย่างกราย

พระอาจารย์ มอบให้ คุ้มครองกาย              ทุกข์ผ่อนคลาย แคล้วคลาด  สวัสดี

จาก....เสือเย็น

ออฟไลน์ tor.20

• ..ลุงต้อ ศิษย์วัดบางพระ...
  • ผู้อาวุโส
สักด้วยศรัทธา ครับ อย่าสักตามกระแสแฟชั่น แล้วท่านจะได้พบพุทธคุณครับ