ผู้เขียน หัวข้อ: วันเสาร์ที่ ๓๑ สิงหาคม พระอาจารย์ญาท่านอาจจะไม่ว่างครับ  (อ่าน 1129 ครั้ง)

ออฟไลน์ neofiat

• ลูกศิษย์พระอาจารย์ญา
  • ตติยะ
วันนี้ไปพบพระอาจารย์ญา มา
ท่าน บอกผมว่า วันเสาร์ที่ ๓๑ สิงหาคม ไม่ต้องเข้ามา ท่านติดงานศพ ของโยมพ่อหลวงพี่นัน ซึ่งอาจจะไม่ว่างสักให้ครับ

จึงแจ้งเพื่อทราบเผื่อหลายๆ ท่านที่ตั้งใจจะไปให้พระอาจารย์สักให้ ในวันดังกล่าวครับ
เก้ายอด > แปดทิศ > พระปิดตา > บัวแก้ว > เสือไต่เขาคู่ > หมูป่า > ลิงลมคู่ > จิ้งจกคู่ > กวางเหลียวหลังคู่ > ต่อ 29 ยอด > งบน้ำอ้อย

ออฟไลน์ bangphralism

• สัตตมะ
  • **
  • ลูกศิษย์หลวงพ่อเปิ่น
ขอบคุณครับวันเสาร์ว่าจะเข้าไปอยู่พอดีเลยครับ

ออฟไลน์ neofiat

• ลูกศิษย์พระอาจารย์ญา
  • ตติยะ
เพิ่มเติมครับ พระอาจารย์ไม่ได้บอกว่าจะไม่สักนะครับ แค่บอกว่าติดงานศพ ยังไงถ้าท่านไหน จะไปจริงๆ ก็ลองไปดูครับ

ออฟไลน์ จิ๋ววัดตะกล่ำ

• สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - bigjiew123@hotmail.com
ขอบคุณมากสำหรับการแจ้งข่าวสารครับ  25; 25;
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30 ส.ค. 2556, 12:35:47 โดย จิ๋ววัดตะกล่ำ »
พระอุดมประชานาถ (หลวงพ่อเปิ่น ฐิตคุโณ) วัดบางพระ
"เทพเจ้าแห่งลุ่มน้ำนครชัยศรี"

ออฟไลน์ bangphralism

• สัตตมะ
  • **
  • ลูกศิษย์หลวงพ่อเปิ่น

ณ เวลานี้หลวงพี่นันท่านยังเมตตาสักให้ลูกศิษย์อยู่
หลวงพี่ญาก็ยังเมตตาสักให้ลูกศิษย์อยู่ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 31 ส.ค. 2556, 12:10:43 โดย bangphralism »