ผู้เขียน หัวข้อ: อยากบูชา วัวธนู-ควายธนู ช่วยแนะนำหน่อยครับ  (อ่าน 1359 ครั้ง)

ออฟไลน์ mikeportnoy

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
ช่วยแนะนำหน่อยครับ ของเกจิท่านใดที่น่าใช้ และที่ยังหาได้ง่ายในปัจจุบัน หรือพี่ๆมีประสบการณ์เกี่ยวกับ วัวธนู-ควายธนู ของเกจิอาจารย์ท่านใด ร่วมกันแชร์หน่อยครับ ตอนนี้ผมกำลังดูๆของ หลวงพ่อจืด สำนักสงฆิ์โพธิ์เศรษฐี จ.นครปฐม รุ่นที่สร้างปี2555 อยู่ครับ รุ่นนี้ดีไหมครับ...

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
ช่วยแนะนำด้วยนะครับ

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
เงียบจัง

ออฟไลน์ Gearmour

• ที่ปรึกษา
    • ลานพิศวง
ด้วยความเคารพครับ
   คงเป็นเพราะนอกสายกระมั่งครับที่ไม่มีผู้มาตอบ
ถ้าใกล้ๆวัดบางพระ มีวัดหลวงพ่อพุฒ วัดกลางบางพระ
  วัดศีรษะทอง ของท่านเจ้าอาวาสองค์ใหม่ สร้างไว้
เรืองวิทยาคมท่านก็พอตัวเหมือนกัน
  ว่าแต่อยากถามว่าจะเลี้ยงทำไมครับ วัวธนูนี้
ถ้าเอาไว้เฝ้าบ้านเฝ้าของเลี้ยงสุนัขจริงๆ หรือ ติดกล้องวงจรปิดดีไหมครับ
  ขอแสดงคว่ามนับถือ
Gearmour
 พูดถึงเลี้ยงสุนัข สุนัขของพระครูปืน วัดลาดชะโด นี้ดีนะครับ