ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามยันต์ครับ สดๆ วันนี้จากวัด.  (อ่าน 3087 ครั้ง)

ออฟไลน์ Lokness

• ปัญจมะ
    • อีเมล
ได้รับความเมตตาจาก พระอาจารย์ญา และพระอาจารย์นัน อยากจะทราบว่า ยันต์นะที่ได้จากพระอาจารย์นัน ในรูปแรกเรียกว่าอะไรครับ

รบกวนผู้รู้ช่วยบอกหน่อยครับ ขอบพระคุณ อย่างสูง.

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 20 มิ.ย. 2557, 12:33:38 โดย Lokness »

ออฟไลน์ defetonezzzzzx

• ปฐมะ
  • *
    • อีเมล
ตอบ: สอบถามยันต์ครับ สดๆ วันนี้จากวัด.
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 26 มิ.ย. 2557, 04:17:10 »
รูปแรกไม่ทราบครับ รูปที่ 2 น่าจะพ่อแก่

ออฟไลน์ phithak69

• ตติยะ
ตอบ: สอบถามยันต์ครับ สดๆ วันนี้จากวัด.
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 21 ก.ค. 2557, 03:36:38 »
ภาพแรกเข้าใจว่าเป็น สวัสดิกะเวียนขวา ครับ
รอผู้รู้มาตอบครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21 ก.ค. 2557, 03:36:53 โดย phithak69 »
ตถตา

ออฟไลน์ pong1973

• ปฐมะ
  • *
    • อีเมล
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 27 ก.ค. 2557, 10:36:55 »
สอบถามเรื่องสักยันต์ไม่ทราบจริงๆครับ 1.ต้องมีการนัดหมายก่อนไหมครับ 2.ยันต์ห้าแถวกับยันต์เก้ายอดค่าครูเท่าไหร่ครับ [ ถ้าใช้คำไหนผิดต้องขออภัย แนะนำผมด้วยนะครับ ] ขอบคุณมากครับ

ออฟไลน์ โยคี

• เด็กวัด
  • เมตตาธรรมค้ำจุนโลก
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 28 ก.ค. 2557, 10:02:31 »
สอบถามเรื่องสักยันต์ไม่ทราบจริงๆครับ 1.ต้องมีการนัดหมายก่อนไหมครับ 2.ยันต์ห้าแถวกับยันต์เก้ายอดค่าครูเท่าไหร่ครับ [ ถ้าใช้คำไหนผิดต้องขออภัย แนะนำผมด้วยนะครับ ] ขอบคุณมากครับ

เปิดดูกระทู้เก่าๆ ความรู้เยอะมาก ครับ
อิติ สุคคะโต อะระหัง พุทโธ นะโมพุทธายะ  ฐิตคุโณ อาจาริโย จะมหาเถโร
มหาลาโภ สัพพะสุขขัง จะมหาลาภัง สัพพะโภคัง สัพพะธะนัง ภะวันตุเม