ผู้เขียน หัวข้อ: ผมสงสัยมากครับ ผู้รู้ช่วยตอบทีครับ  (อ่าน 940 ครั้ง)

ออฟไลน์ beeber12653

• ทุติยะ
  • **
พอดีผมไปสักกับอาจารย์มาครับ แต่ยังไม่ผ่านการปลุกการครอบครู แล้วผมเคยกลับมาปลุกกับเพื่อน มือชาขาชามากครับ ผมสักพระนารายณ์ทรงครุฑ แต่พอดีวันนี้ผมยังไม่ได้ปลุกยังไม่ได้ท่องคาถา แต่รู้สึกแบบขนลุกตลอดเวลาบางทีมือขาก้ชา อ่ะครับ ผมเลยถามว่าเป็นเพราะไรหรอ แล้วผมจะให้อาจารย์ท่านอื่นปลุกได้ไหมหรอ เพราะอาจารย์ผมตอนนี้เขาป่วยอ่ะครับปลุกไม่ไหว รบกวนที่นะครับ