ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบที่สักยันลงครูในลำปาง  (อ่าน 991 ครั้ง)

ออฟไลน์ boathacker

• ปฐมะ
  • *
    • อีเมล
โดยส่วนตัวแล้วผมเชื่อในของพวกนี้ผมอยากลงของไว้กลับตัวบ้าง เเต่อยากทราบว่า พอลงของปุ้บ ของจะขึ้นไหม

มีที่ไหนบ้างที่สักยันลงของ ในลำปางที่สักแล้วของอยู่กลับตัว

อยากสักเเต่หาที่สักลงของไม่ได้เเนะนำหน่อยในลำปางเราอยู่พระบาท

ออฟไลน์ ท่าจีน

• ปัญจมะ
  • แต่ก็ มิได้นำพา .....
ตอบ: อยากทราบที่สักยันลงครูในลำปาง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 01 ก.ค. 2557, 12:06:15 »

หลวงพี่ญา วัดนางเหลียว จ.ลำปางครับ สายวัดบางพระของจริง
ส่วนของจะอยู่กับตัวหรือไม่ อยู่ที่ตัวเราประพฤติปฎิบัติครับ
นะติตัง พญามะ นาคายะ อภินัง นาคา สาธุโนภันเต ยะมะ ยะมะ