ผู้เขียน หัวข้อ: หลวงพี่ญา ให้มาครับ ไม่รู้ว่าอะไรบ้าง  (อ่าน 3918 ครั้ง)

ออฟไลน์ han2535

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
หลวงพี่ญา ให้มาครับ ไม่รู้ว่าอะไรบ้าง รบกวนผู้รู้ด้วยครับ พอสักเส็จ หลวงพี่บอก(เอาไปลงในเว็ปด้วยน่ะ!) ^_^
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12 ส.ค. 2557, 12:52:22 โดย han2535 »

ออฟไลน์ han2535

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล

ออฟไลน์ berth1999

• แม้จะล้มก็จะคลานไปให้ถึงที่หวัง
  • ก้นบาตร
  • เจอกันไม่ต้องหลบ จะขอเลี่ยงหลบไปเอง
    • อีเมล
หลวงพี่ท่านเมตตาแทงให้แบบไม่ยั๊งเลยน๊ะครับ  :054: :054: :054:

ออฟไลน์ chaowalit407

• อัปปมาเทนะ สัมปาเทถะ (ท่านทั้งหลายจงยังความไม่ประมาทให้ถึงพร้อม) ถ้าประมาทไม่ปลุกเมื่อไร ตายเมื่อนั้น.
  • ตติยะ
  • อัปปมาเทนะ สัมปาเทถะ
หลวงพี่ญา วัดนางเหลียว ลำปางหรือเปล่าครับ
อัปปมาเทนะ สัมปาเทถะ (ท่านทั้งหลายจงยังความไม่ประมาทให้ถึงพร้อม) ถ้าประมาทไม่ปลุกเมื่อไร ตายเมื่อนั้น.....

ออฟไลน์ zantaboy

• ปฐมะ
  • *
    • อีเมล
วันจันทร์ที่ผ่านมาไปลงยันต์ครูมาครับ
วันนี้ทั้งเช้าบ่ายยันต์แปดทิศ แล้วท่านเมตตา
แถมให้เต็มไหล่สองข้างเลยครับ วันอาทิตย์นี้
บ่ายๆนัดท่านไว้อีก ส่วนด้านหน้าท่านนัดวันที่
4 ต.ค.57 เต็มวันเช้าบ่ายเลย อืมวีันนี้ก่ะเกือบ
เมื่อยแต่กเหมือนกาน

ออฟไลน์ weera.lampang

• ปฐมะ
  • *
หลวงพี่ญา วัดนางาหลียวเมตตา ให้มา . . .เหมือนกันครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11 ต.ค. 2557, 05:25:47 โดย weera.lampang »