ผู้เขียน หัวข้อ: พี่ๆท่านใดมีภาพพระอาจารย์อภิญญาชัดๆบ้างครับ  (อ่าน 2031 ครั้ง)

ออฟไลน์ gregrory

• จตุตถะ
    • อีเมล
พี่ๆท่านใดมีภาพพระอาจารย์อภิญญาชัดๆบ้างครับ จะนำไปอัดติดห้องพระใว้บูชาครับ หรือถ้าได้ภาพแบในรูปนี้ชัดแบบไม่มีตัวหนังสือจะดีมากเลยครับ รบกวนส่งมาที่เมล suriyafoto@gmail.com (เพื่อไฟล์ใหญ่จะโพสไม่ได้)

ขอบคุณพี่ๆล่วงหน้าใว้เลยนะครับ ^__^

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11 ม.ค. 2558, 07:45:22 โดย gregrory »