ผู้เขียน หัวข้อ: สมัครมาสอบถามทุกท่านครับ นี่ไช่เขี้ยวเสือ หรือ ไม่ครับ  (อ่าน 845 ครั้ง)

ออฟไลน์ nartdaungsing

• ปฐมะ
  • *

เป็นเขี้ยวเสือหรือไม่ครับ ถ้าไช่พอทราบหรือเปล่าครับว่ามาจากที่ใด ขอบคุณทุกคำตอบมากนะครับ ^_^

ออฟไลน์ อภิรัตน์

• เห็นรอยเท้าพ่อก้มลงดู เห็นรอยเท้าครูก้มลงกราบ
  • สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
รูปถ่ายแบบนี้ดูยากครับ และก็เช็คที่มายากด้วยครับ เครื่องรางแบบนี้เอาเข้าจริงๆเล่นหากันแค่ชอบครับ ที่มาก็อยู่ที่ว่าได้มาจากใคร น่าเชื่อถือมากน้อยแค่ไหน