ผู้เขียน หัวข้อ: อยากดู VCD ไหว้ครูปีนี้จัง  (อ่าน 2456 ครั้ง)

ออฟไลน์ ## การะเวก ##

• ตติยะ
  • อิติสุคคะโต
อยากดู VCD ไหว้ครูปีนี้จัง
« เมื่อ: 23 มี.ค. 2551, 11:41:08 »
ไหว้ครูปีนี้ถ้า vcd ออกมาเมื่อไหร่รีบๆนำมาให้พวกเราได้ชมกันเร็วๆนะครับ **อยากเห็นอยากดู** แต่ตอนนี้ดูรูปกันไปพลางๆก่อน เรียกน้ำย่อย เพื่อนๆคงอยากดูเหมือนผมมั้ยครับ

ออฟไลน์ ปุญฺญานุสฺสติ(สิบทัศน์)

• *โปรดระวัง - สีลัพพตปรามาส, ๗ เดือน ๑๙ วันจะเก็บแต่ความทรงจำที่ดีๆไว้, ตถตา (เช่นนั้นเอง).
  • ...
  • ผู้สอนคือผู้ลวง? ผู้เรียนคือผู้หัดที่จะลวง?
    • เฟสบุ๊ควัดบางพระ (หลวงพ่อเปิ่น)
ตอบ: อยากดู VCD ไหว้ครูปีนี้จัง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 23 มี.ค. 2551, 08:51:08 »
ก็ดีครับ คงต้องรอผู้ใจบุญกันต่อไป ;D ;D

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
ตอบ: อยากดู VCD ไหว้ครูปีนี้จัง
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 23 มี.ค. 2551, 10:02:17 »
เดี๋ยวก็มีมาครับ ใจเย็นสักนิดนึง  ;D

ออฟไลน์ tums16

• ทุติยะ
  • **
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 24 มี.ค. 2551, 01:12:32 »
สนับสนุน อยากเห็น อย่างแรง
เชื่อในที่เฮ็ด เฮ็ดในสิ่งที่เชื่อ

ออฟไลน์ จ๊ะ..โอ๋

• ตติยะ
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 24 มี.ค. 2551, 03:49:45 »
ใช่ค่ะอยากดูเหมือนกันเลย แล้วจะรอฟังข่าวดีนะคะ อ่ะ อยากเหง แย้ว

ออฟไลน์ noppkun

• ปัญจมะ
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 24 มี.ค. 2551, 11:10:59 »
ครับ คุณลวงหน้านะครับพวกศิษย์พี่ทุกคนครับ มาลงไวๆๆๆๆๆๆๆๆๆนะครับจะรอดู

ออฟไลน์ นุ้ยเด็กคอน

• จตุตถะ
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 24 มี.ค. 2551, 10:01:39 »
อยากดูหมือนกัน
ผมไม่ได้ไปอะ
ผมไปแต่วันคอบครูอะ
ไม่ได้ไปวันวัดครูใหญ่
อดเลยนิ
อยากเห็น  วีดีโอ  อย่างแรง