ผู้เขียน หัวข้อ: อยากได้สร้อยประคำ  (อ่าน 2197 ครั้ง)

ออฟไลน์ chang_04

• ทุติยะ
  • **
อยากได้สร้อยประคำ
« เมื่อ: 05 พ.ค. 2549, 03:33:51 »
ที่วัดมีสร้อยประคำหรือเปล่าครับ  ถ้ามีราคาเท่าไหรครับ   เป็นของที่ทันหลวงพ่อเปิ่นหรือเปล่าครับ

ขอขอบคุณล่วงหน้าครับ

ออฟไลน์ สุริยะ

• ฉัฏฐะ
  • *
ตอบ: อยากได้สร้อยประคำ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 05 พ.ค. 2549, 07:06:54 »
มิทราบนะคับต้องลองถามคุณเว็บหรือไม่ก็คุณเอ ณ บางแคอ่ะคับ

ออฟไลน์ เค็น

• สัตตมะ
  • **
  • หลวงพ่อเปิ่น ฐิตคุโณ "เทพเจ้าแห่งลุ่มน้ำนครชัยศรี"
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 06 พ.ค. 2549, 10:25:32 »
ที่วัดมีคับ กุฎิข้างห้องน้ามมีเยอะคับ  :)

ออฟไลน์ ~เสน่ห์เอ~

• http://www.watnok.co.cc/ เวบบอร์ดวัดนก
  • ผู้คุมกฎ
  • แก้งค์ ศาลา ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 07 พ.ค. 2549, 01:15:23 »
ที่วัดมีสร้อยประคำหรือเปล่าครับ? ถ้ามีราคาเท่าไหรครับ?  เป็นของที่ทันหลวงพ่อเปิ่นหรือเปล่าครับ

ขอขอบคุณล่วงหน้าครับ

ลองดูที่กุฎิใหญ่ดูครับน่าจะมีน่ะราคาไม่แพงแถมพระอีก1องค์(กุฎิหลวงปู่)