ผู้เขียน หัวข้อ: ถามทุกท่านนะคับ  (อ่าน 1847 ครั้ง)

ออฟไลน์ สุริยะ

• ฉัฏฐะ
  • *
ถามทุกท่านนะคับ
« เมื่อ: 05 พ.ค. 2549, 10:59:55 »
ยันดำดื้อนี้ท่านไหนสักให้ได้หล่ะคับ

ออฟไลน์ ~เสน่ห์เอ~

• http://www.watnok.co.cc/ เวบบอร์ดวัดนก
  • ผู้คุมกฎ
  • แก้งค์ ศาลา ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
ตอบ: ถามทุกท่านนะคับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 06 พ.ค. 2549, 12:02:04 »
ยันดำดื้อนี้ท่านไหนสักให้ได้หล่ะคับ

ได้หลายท่านครับเพราะเป็นยันต์ของวัดบางพระแห่งนี้ลองสอบถามอาจารย์ที่คุณจะไปสักดู

ออฟไลน์ เค็น

• สัตตมะ
  • **
  • หลวงพ่อเปิ่น ฐิตคุโณ "เทพเจ้าแห่งลุ่มน้ำนครชัยศรี"
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 06 พ.ค. 2549, 10:21:58 »
ท่าเปนเอกลักษณ์ของวัดบางพระต้องหลวงพี่พันธ์คับ เพราะเราจะรุกันว่าศิษย์หลวงพี่เดียวกันเพียงแค่เหนยันต์ดำดื้อที่หลัง แต่ตอนนี้ท่านมั่ยด้ายอยู่นัยวัดบางพระแล้วคับ  ;)

ออฟไลน์ โองการยันนะรังสี

• ผู้ดูแลระบบ
  • หมากรุกเดินยังต้องคิด หมากชิวิตเดินไม่คิดได้ไง
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 06 พ.ค. 2549, 10:29:04 »
แล้วมีศิษย์หลวงพ่อเปิ่นบ้างหรือเปล่าครับ  :002:

ขอเชิญร่วมงานพิธีไหว้ครูบูรพาจารย์ หลวงพ่อเปิ่น

ออฟไลน์ mongjoto

• จตุตถะ
    • MSN Messenger - mongjoto@hotmail.com
    • อีเมล
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 06 พ.ค. 2549, 02:09:39 »
งะถามแบบโดนๆๆๆๆจาย
สักกับพระองค์ไหนก็ได้ในวัดบางพระครับเพราะเป็นศิษย์หลวงปู่เปิ่นหมดอะครับ