ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนพี่ๆ ช่วยตอบคำถามให้ด้วยนะคับ  (อ่าน 1155 ครั้ง)

ขมังเวทย์

• บุคคลทั่วไป

อ่อ...คับ    หลวงพ่อสำอาง ท่านเจ้าอาวาสวัด ตอนนี้ท่านเลิกสักแล้วหรอคับ หรือให้หลวงพี่ต่างๆรับแทน ขอบคุณมากคับ

ออฟไลน์ โองการยันนะรังสี

• ผู้ดูแลระบบ
  • หมากรุกเดินยังต้องคิด หมากชิวิตเดินไม่คิดได้ไง
ตอบ: รบกวนพี่ๆ ช่วยตอบคำถามให้ด้วยนะคับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 08 พ.ค. 2549, 11:51:52 »
หลวงพ่ออางค์ท่านไม่ได้สักมานานแล้วครับ แล้วทุกวันนี้แค่นั่งต้อนรับลูกศิษย์อย่างเดียวก็เหนื่อยแล้วครับ ไม่เชื่อลองไปนั่งแล้วเป่าลมแบบเป่าหัวเป่าทองดูสัก50ครั้งสิครับ รับรองหน้ามืดแน่ๆ และก็มีหลวงพี่หลายๆท่านทำหน้าที่สักแทนอยู่แล้วอ่ะ :002:

ขอเชิญร่วมงานพิธีไหว้ครูบูรพาจารย์ หลวงพ่อเปิ่น