ผู้เขียน หัวข้อ: ทำไมบอร์ดใหม่ถึงเหงาจังคับ งงงงงงงงงงงงงง  (อ่าน 2851 ครั้ง)

old honda

• บุคคลทั่วไป
ผมอยาทราว่าทำไมบอร์ดใหม่ถึงไม่ค่อย มีคนตอบ แล้วก็คนโพสคำถาม เหมือนบอร์ดเก่าล่ะคับ ผมงงงงงงงงงงงงงง มากเลยคับ  :-[ :-[ :-[ :-[ :-[ :-[ :-[
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03 มิ.ย. 2550, 02:27:33 โดย เว็บ... »

จอร์จ บูรพา

พี่ครับ ตอบคำถามผมในกระทู้ก่อนนี้หน่อยครับผม กรุณานะครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ  (คำถามของ จอร์จ บูรพา อ่ะคับ) ;D ;D ;D

ออฟไลน์ โองการยันนะรังสี

• ผู้ดูแลระบบ
  • หมากรุกเดินยังต้องคิด หมากชิวิตเดินไม่คิดได้ไง
ตอบให้ไปแล้วครับ

ขอเชิญร่วมงานพิธีไหว้ครูบูรพาจารย์ หลวงพ่อเปิ่น

m m

เล่น ยาก
โพสรูปไม่ได้
ขั้นตอน รายละเอียดมากเกินไป
รึเปล่า ; ???

old honda

ที่โพสรูปไม่ได้เพราะคุณ m m  ยังไม่ได้สมัครเป็นสมาชิกนะคับ บุคคลทั่วไปยังโพสไม่ได้คับ  ;D ;D ;D ;D

ออฟไลน์ เด็กลำปาง

• สดุดีความจน
  • สัตตมะ
  • **
  • แอนนิเมชัน มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
    • MSN Messenger - zmclan@hotmail.com
    • อีเมล
บอร์ดลูกเล่นเยอะครับ ต้อง ค่อยๆศึกษา  ???
"ภาษาไทยภาษาของชาติ !!"