ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนๆ ช่วยหน่อยครับ  (อ่าน 1440 ครั้ง)

ออฟไลน์ minkey_mouse

• สัตตมะ
  • **
  • การอดทนเป็นสิ่งที่ขมขื่นผลลัพท์ของมันหวานชื่นเสมอ
    • อีเมล
เพื่อนๆ ช่วยหน่อยครับ
« เมื่อ: 08 พ.ค. 2549, 06:46:07 »
. ห้าม ลอดไม้ค้ำกล้วย สะพานหัวเดียว เช่นอะไรมั่งครับไม่ค่อยเข้าใจ โดยเฉพาะสะพานหัวเดียวขอบคุณนะครับ :075:

ออฟไลน์ หมาป่าพเนจร

• สัตตมะ
  • **
  • -
    • MSN Messenger - chokchai385@hotmail.com
ตอบ: เพื่อนๆ ช่วยหน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 09 พ.ค. 2549, 10:16:50 »
เป็สพานตามท่าน้ำต่าง ๆ คนสมัยก่อนมักไปอาบน้ำตามหัวสพาน
ทุกอย่างสิ้นสุดด้วยความตาย วุ่นวายทำไม