ผู้เขียน หัวข้อ: อยากรูว่ายันต์เกราะเพชร ยันต์ตะกรุด แล้วก้อลิงลม ดีทางด้านไหนคับ  (อ่าน 4049 ครั้ง)

ออฟไลน์ hanuman

• ปัญจมะ
ยันต์เกาะเพชร ยันต์ตะกรุด แล้วก้อลิงลม บอกของแต่ละยันต์ทีคับว่าดีทางด้านไหนมั่ง ขอบคุณล่วงหน้าคับ
[shake]เป็นแค่คนผ่านมา แต่ศรัทธาด้วยใจ[/shake]

ออฟไลน์ ~เสน่ห์เอ~

• http://www.watnok.co.cc/ เวบบอร์ดวัดนก
  • ผู้คุมกฎ
  • แก้งค์ ศาลา ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
ยันต์เกราะเพชร กับลิงลม เน้นหนักไปทางคงกระพันครับ...แต่ยันตระกรุดนี่ไม่เคยได้ยินครับ มีแต่เขานำเอายันต์ต่างๆไปเขียนลงในตระกรุดอ่ะมีหลายอันอยู่เหมือนกันที่โด่งดังก็จะมีตระกรุดยันต์หอมเชียงที่มีเทียนชัยอุดอยู่หัวท้ายอ่ะครับ :100:

ออฟไลน์ teeinter

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
ได้ตระกรุดหอมเชียงปี 44 มา 1ดอกครับ
ไม่ทราบว่าใช้อย่างไร
มีอานุภาพด้านไหนครับ

ออฟไลน์ hanuman

• ปัญจมะ
ยันต์เปน4เหลี่ยมตารางๆอ่ะคับ ข้างในตารางเปนเลขยันต์คับ