ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้าเราไปสักมาจากที่อื่นแล้วอักขระผิดให้ทางวัดบางพระแก้ให้และลงของได้ป่ะคับ  (อ่าน 1790 ครั้ง)

ออฟไลน์ ~EN13~

• สัตตมะ
  • **
  • รักและเคารพ ศิษย์วัดบางพระทุกคนครับ^ ^
    • อีเมล
ผมไปสักมาจากที่อื่น  แต่  อ.อู๊ด เขาบอกว่าอักขระผิด   จะให้  อ. เขาแก้ได้มั้ยคับและลงของให้  คือว่าเสียดายหนังอ่ะคับคือว่าผมไม่กล้าถาม อ.อู๊ด อ่ะคับ  เขาออกจะดุๆ อ่ะคับ

สิ่งสำคัญที่สุดของชีวิต

ชัดเจน

• บุคคลทั่วไป

ออฟไลน์ นายจันหนวดเขี้ยว

• สัตตมะ
  • **
  • *บารมีหลวงพ่อเปิ่นรักษา*
ลองสอบถาม  กับ อาจารย์ ผู้สักให้ถ้วนถี่ก่อนนะครับ ว่า สัก ผิดพลาด หรือเป็นสูตรเคล็ดลับ ของทางสำนัก หรือป่าว เพราะแต่ละสำนักจะแตกต่างกัน  และพยายามหา เอกลักษณ์ ของแต่ละสำนักเพื่อ บ่งบอกกว่า  ยันต์ นี้ ของสำนัก นี้ ( เสริม ) อักขระ ทุก ตัว โยกย้ายเปลี่ยนตำแหน่งและเคลื่นที่ได้ /คล้ายๆค่ายกล........ลองพิจรณาดูเอานะครับ
เพื่อพ้องเพื่อนกูจะสู้หลังชนฝา เพื่อพี่น้องกูจะสุดใจกล้า เพื่อลูกเมียกูจะสู้สุดแรงล้า เพื่อบ้านเมืองกูจะสู้จนสิ้นเลือดหยดสุดท้าย 55555

lg

• บุคคลทั่วไป
 :010: :010:อ ไหน สำนักไหนครับ 
ผมให้ข้อคิดนะครับ คุณต้องมั่นใจในอาจารย์ของคุณ เพราะก่อนที่คุณจะสักคุณคงพิจารณาก่อนแล้วที่จะมอบตัวเป็นศิษย์
และในเมื่อคุณสักแล้ว ผมว่าสักไม่ผิดหรอกครับ จะผิดก็ตรงที่คุณไม่มั่นใจมากกว่า  :057: