ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้มีบุญได้สักเสียที...  (อ่าน 1657 ครั้ง)

PIN

• บุคคลทั่วไป
วันนี้มีบุญได้สักเสียที...
« เมื่อ: 18 พ.ค. 2549, 06:40:38 »
วันนี้มีบุญได้ไปสักเสียที อยากสักและอยากเป็นศิษย์สายวัดบางพระมานานแล้ว เคยได้รับเมตตาจากหลวงพ่อเปิ่นลงทองให้(ต้องต่อคิวย๊าวยาว...) และไหว้ครูปีก่อนก็ได้รับเมตตาครอบครูจากอาจารย์ญา วันนี้ได้กฤษ์ลงยันต์รอยแรก สักน้ำมันเป็นยันต์นะหน้าทองครับ โดยได้รับเมตตาจากอาจารย์ญาอีกครั้ง

กราบขอบพระคุณอาจารย์ญา
และดีใจที่ได้เป็นศิษย์ร่วมสำนักกับทุกๆคนครับ

ออฟไลน์ นายตุ้ย

• ฉัฏฐะ
  • *
    • MSN Messenger - Mr.chatri@hotmail.com
    • Yahoo Instant Messenger - Mr.chatri@yahoo.com
ตอบ: วันนี้มีบุญได้สักเสียที...
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 18 พ.ค. 2549, 06:51:00 »
ยินดีด้วยคับ :) :) :) :)

Shot at 2007-06-26

ออฟไลน์ นร...

• สถานะ... ยิ้ม...
  • สัตตมะ
  • **
  • สุขกายสบายใจทุกท่านครับ
    • สักยันต์
ตอบ: วันนี้มีบุญได้สักเสียที...
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 18 พ.ค. 2549, 07:18:39 »
สวัสดีครับ

ยินดีด้วยเช่นกันครับ  :001: