หมวด ข่าวสาร.., คู่มือ.., แจ้งปัญหาและเสนอแนะต่างๆ > คู่มือกระดานสนทนา

ระบบซ่อนข้อความ

(1/1)

เว็บมาสเตอร์...:
ระบบซ่อนข้อความ

๑. ยกเลิกคำสั่ง [spoil]ข้อความที่จะซ่อน[/spoil] ซ่อนข้อความ ต้องคลิกก่อนจึงจะเห็นข้อความ

ใช้คำสัง แทน โดยคลิกที่

ผลที่ได้

ข้อความถูกซ่อน (ลากเมาส์เข้าในกรอบเพื่อแสดง) 36; 03; 04; 08;

๒. ยกเลิกคำสั่ง [mb]ข้อความที่จะซ่อน[/mb] ซ่อนข้อความ ต้องเข้าระบบก่อนจึงเห็นข้อความ (ยังไม่มีคำสั่งที่เหมาะสมทดแทน)

๑. ซ่อนข้อความ ต้องคลิกก่อนจึงจะเห็นข้อความ

คำสั่ง

ผลที่ได้ => [spoil]สวัสดีครับคุณ <you/> :114: ขอให้มีความสุขยิ่งๆ ขึ้นไป[/spoil]

๒. ซ่อนข้อความ ต้องเข้าระบบก่อนจึงเห็นข้อความ

คำสั่ง

ผลที่ได้ => [mb]สวัสดีอีกรอบครับคุณ <you/> :114: ขอให้มีความสุขยิ่งๆ ขึ้นไป[/mb]

แก๊งค์ - ยา - กู - ซ่า:

--- อ้างจาก: เว็บ... ที่ 01 พ.ค. 2551, 09:23:00 ---ระบบซ่อนข้อความ

๑. ซ่อนข้อความ ต้องคลิกก่อนจึงจะเห็นข้อความ

คำสั่ง

ผลที่ได้ => [spoil]สวัสดีครับคุณ <you/> :114: ขอให้มีความสุขยิ่งๆ ขึ้นไป[/spoil]

๒. ซ่อนข้อความ ต้องเข้าระบบก่อนจึงเห็นข้อความ

คำสั่ง

ผลที่ได้ => [mb]สวัสดีอีกรอบครับคุณ <you/> :114: ขอให้มีความสุขยิ่งๆ ขึ้นไป[/mb]

--- End quote ---
ขอบคุณค่ะพี่ชาย

Reusza:
บอกวิธีได้ดีมากเลยครับ

Kalozico:
ดูง่ายมากครับ มีภาพพร้อมตัวหนังสือแบบนี้   

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version