ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนท่านที่จะไปวัดบางพระวันที่ 5-9 ส.ค.นี้ครับ  (อ่าน 1526 ครั้ง)

ออฟไลน์ berth1999

• แม้จะล้มก็จะคลานไปให้ถึงที่หวัง
  • ก้นบาตร
  • เจอกันไม่ต้องหลบ จะขอเลี่ยงหลบไปเอง
    • อีเมล
รบกวนด้วยครับ คือจะไปกราบหลวงพี่ญา วันอาทิตย์ที่ 10 ส.ค. นี้ ไม่ทราบว่าท่านติดกิจนิมนต์ที่ไหนหรือเปล่า เกรงไปแล้วไม่พบท่าน รบกวนเรียนถามให้ด้วยครับ

ขอบคุณครับท่าน :002:

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ack01~

• ผู้คุมกฎ
  • " ไม่เมาเหล้าแล้วเรายังเมารัก"
คาดว่าท่านรับนิมนต์ไปครอบเศียรครู ที่วัดบางแวก เหมือนปีที่แล้วนะครับ..

..10 สิงหาคม 2551..

..ไหว้ครูบูรพาจารย์ สายหลวงพ่อพิมพ์ มาลโย ที่วัดบางแวกครับ..

ทำบุญ วันคล้ายวันเกิด หลวงพ่อเปิ่น วัดบางพระ
วันอาทิตย์ ที่ 12 สิงหาคม พ.ศ. ๒๕๕๕ 

ออฟไลน์ chatsmm

• อัฏฐมะ
    • อีเมล
 :054: ใช่แล้วครับตามที่ น้องเอ็กช์บอกอาจารย์ท่านไปวัดบางแวก :069:
ตัวอย่างที่ดี มีค่ากว่าสอน

ออฟไลน์ N!c

• สัตตมะ
  • **
ขอบคุณสำหรับข่าวสารครับ.... :027:

ออฟไลน์ berth1999

• แม้จะล้มก็จะคลานไปให้ถึงที่หวัง
  • ก้นบาตร
  • เจอกันไม่ต้องหลบ จะขอเลี่ยงหลบไปเอง
    • อีเมล
'งั้นตามท่านไป "วัดบางแวก" ดีกว่า งานครอบครูมีของดีแจกด้วย :095: :095: :095:

ขอบคุณครับ ท่านเอ็กซ์ & ท่านชัต :114: :054:

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
บางแวกแน่นอน ปีที่แล้วผมก็เจอท่านที่วัดบางแวก ครับ  :016: