ผู้เขียน หัวข้อ: ต้องการทราบจริงๆ  (อ่าน 1802 ครั้ง)

PUKPAO

• บุคคลทั่วไป
ต้องการทราบจริงๆ
« เมื่อ: 08 มิ.ย. 2549, 11:26:52 »
ใครก็ได้ช่วยบอกทีว่าจิ้งจกสองตัวหางชนกันเป็นรูปหัวใจให้พุทธคุณด้านไหนช่วยตอบให้ทีเมลล์มาบอกก็ได้นะ อีเมลล์ hathaikan@fnengineering.com ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ gear

• สัตตมะ
  • **
ตอบ: ต้องการทราบจริงๆ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 08 มิ.ย. 2549, 07:48:16 »
ยันต์จิ้งจกก็จะไปทางเมตตามหานิยมครับ

ออฟไลน์ Panya Matuwate

• ตติยะ
  • TOM มักกะสัน
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 09 มิ.ย. 2549, 09:51:12 »
กระผมขออธิบายหน่อยนะครับ   ยันต์ที่คุณ PUKPAO อธิบายมานั้น ยันต์นี้มีชื่อ เรียกว่า  ยันต์จิ้งจกสะดุ้งปี้(ฟังแล้วอาจจะหยาบแต่เป็นชื่อที่ใช้เรียกยันต์ตัวนี้จริงๆครับ)  พุทธคุณ เด่นทางด้านเมตตามหานิยม   มีเสน่ห์ต่อเพศตรงข้าม  ครับ :073: :048:ทอม  มักกะสัน     

ออฟไลน์ เจียมตัว

• จตุตถะ
    • MSN Messenger - hs4psr@hotmail.com
    • อีเมล
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 21 มิ.ย. 2549, 12:37:42 »
ถูกต้อง เป็นยันต์ทางด้านเมตตามหานิยม  ยันต์ทางด้านของเมตตามีอีกเยอะนะ