ผู้เขียน หัวข้อ: ตอนนี้มี หนุมาน อยู่ จาสัก พ่อแก่ จาผิดไหมคับ  (อ่าน 2513 ครั้ง)

อยากรุคับ

• บุคคลทั่วไป
ผิดไหมครับ

ออฟไลน์ ~เสน่ห์เอ~

• http://www.watnok.co.cc/ เวบบอร์ดวัดนก
  • ผู้คุมกฎ
  • แก้งค์ ศาลา ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
ผิดตรงไหนครับ....? :062:
ไม่เคยเห็นทีตำราที่ไหนบอกไว้เลย

ออฟไลน์ เค็น

• สัตตมะ
  • **
  • หลวงพ่อเปิ่น ฐิตคุโณ "เทพเจ้าแห่งลุ่มน้ำนครชัยศรี"
มั่ยเกี่ยวคับ ;D ;D ;D

ศิษย์พี่แป๊ว

• บุคคลทั่วไป
ไม่ผิดครับ ?ฟันธง!

ออฟไลน์ โองการยันนะรังสี

• ผู้ดูแลระบบ
  • หมากรุกเดินยังต้องคิด หมากชิวิตเดินไม่คิดได้ไง
อยากจะฝากถึงเพื่อนๆ สักนิด ว่า การที่เราจะได้รอยสักอะไรนั้นควรจะให้ครู อาจารย์ท่านเป็นผู้พิจารณาจะดีกว่าครับ เพราะถ้าท่านบวชเรียนมาถึงขนาดได้เป็นอาจารย์สัก ผมว่าท่าน รู้ว่ารอยสักอะไรที่ให้แล้วจะเหมาะสมกับลูกศิษย์ แล้วลูกศิษย์ คนไหนเหมาะสมที่จะได้ยันต์อะไร อย่าลืมนะครับ คนเราเกิดมาแตกต่างกันทั้งเวลาตกฟาก สถานที่ วันเดือนปีเกิด ราศี วันที่เกิด ธาตุต่างๆ

ขอเชิญร่วมงานพิธีไหว้ครูบูรพาจารย์ หลวงพ่อเปิ่น

ออฟไลน์ เจียมตัว

• จตุตถะ
    • MSN Messenger - hs4psr@hotmail.com
    • อีเมล
ไม่ผิดครับ สักเลยครับ