ผู้เขียน หัวข้อ: เวปใหม่ของอาจารย์พล พยัคฆราชครับ  (อ่าน 5914 ครั้ง)

ออฟไลน์ ۞เณรน้อยเส้าหลิน۞

• สัตตมะ
  • **
  • ไม่สู้ ไม่หนี ทําดีเรื่อยไป

พอดีผมกับเพื่อนได้ทำเวปให้ท่านอ.พล พยัคฆราชใหม่ครับ  ดูแล้วรู้สึกขัดตาไปบ้างก็อย่าว่ากันนะครับเพราะพึ่งหัดทำครับ เด็กวิศวะไฟฟ้ามาทำเวป ก็คงไม่สวยเท่ากับเด็กคอมหรอกนะครับ ฝึมือยังห่างชั้นกับเวปอื่นๆมากครับ (แต่ใจมันรักครับ)

ลองSerch ดูกันแล้วกันนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11 ก.ย. 2551, 11:34:48 โดย ۞เณรน้อยเส้าหลิน۞ »
ครูผู้บริสุทธิ์ ครูผู้หมดกิเลสเครื่องเศร้าหมอง
ครูผู้มี"พระปัญญาธิคุณ พระมหากรุณาธิคุณ พระบริสุทธิคุณ" อย่างประมาณมิได้
บรมครูผู้นั้นคือ "สมเด็จพระพุทธเจ้า"
ขอนอบน้อมกราบกรานพระบรมศาสดา

ออฟไลน์ ปุญฺญานุสฺสติ(สิบทัศน์)

• *โปรดระวัง - สีลัพพตปรามาส, ๗ เดือน ๑๙ วันจะเก็บแต่ความทรงจำที่ดีๆไว้, ตถตา (เช่นนั้นเอง).
  • ...
  • ผู้สอนคือผู้ลวง? ผู้เรียนคือผู้หัดที่จะลวง?
    • เฟสบุ๊ควัดบางพระ (หลวงพ่อเปิ่น)
ตอบ: เวปใหม่ของอาจารย์พล พยัคฆราชครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 10 ก.ย. 2551, 10:05:36 »
ไปชมมาแล้วครับท่านต่าย ผมชอบเหรียญกูผู้ชนะมากๆเลยครับ  :015:

• สัตตมะ
  • **
ตอบ: เวปใหม่ของอาจารย์พล พยัคฆราชครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 10 ก.ย. 2551, 10:45:31 »
ไปชมมาแล้วครับท่านต่าย ผมชอบเหรียญกูผู้ชนะมากๆเลยครับ  :015:

ขอบคุณครับ  เหรียญนี้แรงจริงๆครับ

ออฟไลน์ berth1999

• แม้จะล้มก็จะคลานไปให้ถึงที่หวัง
  • ก้นบาตร
  • เจอกันไม่ต้องหลบ จะขอเลี่ยงหลบไปเอง
    • อีเมล
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 13 ก.ย. 2551, 11:59:21 »
เข้าไปเยี่ยมชมแล้วอยากได้เสื้อยันต์อ่ะครับงามมั๊กๆ เมื่อใดจะสร้างอีกครับท่าน

ออฟไลน์ ^บีม^ บางกอกน้อย

• ฉัฏฐะ
  • *
  • สาระไม่เคยมี หน้าตาดีไปวันฯ
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 13 ก.ย. 2551, 12:09:05 »
รับทราบ ครับผม

http://www.watprasong.pantown.com " คนจะดีหรือไม่ดี ให้ดูกันไปนานฯ " ศิษย์หลวงปู่แล ทิตตัพโพ วัดพระทรง เจ้าตำหรับหนุมานตัว 9

• สัตตมะ
  • **
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 28 ก.ย. 2551, 06:01:52 »

พอดีผมกับเพื่อนได้ทำเวปให้ท่านอ.พล พยัคฆราชใหม่ครับ  ดูแล้วรู้สึกขัดตาไปบ้างก็อย่าว่ากันนะครับเพราะพึ่งหัดทำครับ เด็กวิศวะไฟฟ้ามาทำเวป ก็คงไม่สวยเท่ากับเด็กคอมหรอกนะครับ ฝึมือยังห่างชั้นกับเวปอื่นๆมากครับ (แต่ใจมันรักครับ)

ลองSerch ดูกันแล้วกันนะครับ (arjanphon)

• สัตตมะ
  • **
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 28 ก.ย. 2551, 06:04:56 »
เข้าไปเยี่ยมชมแล้วอยากได้เสื้อยันต์อ่ะครับงามมั๊กๆ เมื่อใดจะสร้างอีกครับท่าน

ถ้าท่านสร้างอีกเมื่อไหร่แล้วจะบอกนะครับ