ผู้เขียน หัวข้อ: เมตตามหานิยม  (อ่าน 3163 ครั้ง)

เด็กน้อย

• บุคคลทั่วไป
เมตตามหานิยม
« เมื่อ: 27 มิ.ย. 2549, 12:23:35 »
1.ผมอยากจะสักพวกเมตตามหานิยมแบบที่มีเสน่าห์ต่อเพศตรงข้าม ต้องไปสักรูปอะไร อยากได้แบบแรงๆ
2.แล้วของสายดำประเภทเมตตามหานิยมมีมั้ย  ถ้ามีช่วยบอกหน่อยว่ามีไรบ้าง
3.ของสายดำถ้าเข้าเราแล้วจะเป็นไรมั้ย

ด้วยความเคารพอย่างสูง

yoyo

ตอบ: เมตตามหานิยม
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 27 มิ.ย. 2549, 04:09:37 »
สักรูปเต็กกอซิ มหาเสน่ห์ดี ชอบมั๊ยเจ้าชู้เมียเยอะ
ดีๆละไม่เอาจะเอาพวกสายดำ ไม่เจริญหรอก
วัดบางพระ สักยันต์เพื่อป้องกันตัว และให้เป็นคนดีอยู่ในศีลธรรม สักให้คนเห็นเรา ชอบเรา มีเมตตาต่อเรา เพื่อให้เราเจริญต่อการประกอบอาชีพสุจริต
กลับไปคิดใหม่ก่อนที่จะมาสักยันต์ที่วัดบางพระนะครับ ว่าคุณต้องการอะไร  มหาเสน่ห์ไม่มี มีแต่เมตตามหานิยน แคล้วคลาด คงกระพัน

ออฟไลน์ เจียมตัว

• จตุตถะ
    • MSN Messenger - hs4psr@hotmail.com
    • อีเมล
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 27 มิ.ย. 2549, 05:30:45 »
จิงจกสองหาง
นะหน้าทอง
หัวใจขุนแผน

ออฟไลน์ minkey_mouse

• สัตตมะ
  • **
  • การอดทนเป็นสิ่งที่ขมขื่นผลลัพท์ของมันหวานชื่นเสมอ
    • อีเมล
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 27 มิ.ย. 2549, 09:49:17 »
วัดบางพระ สักยันต์เพื่อป้องกันตัว และให้เป็นคนดีอยู่ในศีลธรรม สักให้คนเห็นเรา ชอบเรา มีเมตตาต่อเรา เพื่อให้เราเจริญต่อการประกอบอาชีพสุจริต
กลับไปคิดใหม่ก่อนที่จะมาสักยันต์ที่วัดบางพระนะครับ ว่าคุณต้องการอะไร  มหาเสน่ห์ไม่มี มีแต่เมตตามหานิยน แคล้วคลาด คงกระพัน
เห็นด้วยนะคร้าบ

123456

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 27 มิ.ย. 2549, 09:56:57 »
 :001: :001: :001: :001: :001:
กลับไปคิดใหม่ก่อนที่จะมาสักยันต์ที่วัดบางพระนะครับ ว่าคุณต้องการอะไร? มหาเสน่ห์ไม่มี มีแต่เมตตามหานิยน แคล้วคลาด คงกระพัน
เห็นด้วยนะคร้าบ
ถูกต้องแล้วครับ

old honda

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 28 มิ.ย. 2549, 11:08:01 »
เมตามหานิยม ที่ดีสุด คือ พูดดี ทำดี คิดดี ครับ จำไว้น่ะครับ