ผู้เขียน หัวข้อ: ขออนุญาติพี่น้องเปลี่ยนชื่อครับ  (อ่าน 938 ครั้ง)

ออฟไลน์ ...ปราณจิต...

• ที่ปรึกษา
ผมจะเปลี่ยนจาก Darknile เป็น ปราณจิต ครับ
เดี๋ยวจะสับสนกับ Web อื่น อีกอย่างเป็น Web ไทย
อนุรักษ์ยันต์ไทยเลยใช้ชื่อไทยดีกว่า ความคิดส่วนตัวครับ

ขอถามนิดครับใส่ภาพแทนตัวเราด้านซ้ายใส่ไงครับลองหลายครั้งแล้ว
ไม่ได้
-๐ความเชื่อที่ดี มักก่อเกิดสิ่งที่ดีตามมา
       ปาฏิหารเกิดได้ถ้าใจยึดมั่น๐-

-๐พระดีไม่บูชาก็ไม่ต่างอะไรกับก้อนดิน
   สักแล้วไม่รักษาถึงเวลาใครเล่าจะช่วย
      หมั่นทำกรรมดีคุณพระคุ้มครอง๐-

-๐ปราณจิต๐-

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
ตอบ: ขออนุญาติพี่น้องเปลี่ยนชื่อครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 06 ต.ค. 2551, 07:30:42 »
ใช้โค๊ตภาพจากเว็บฝากรูป ทำรูปดิสเพลครับ  :089:

ออฟไลน์ ...ปราณจิต...

• ที่ปรึกษา
ตอบ: ขออนุญาติพี่น้องเปลี่ยนชื่อครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 07 ต.ค. 2551, 09:08:51 »
เดี๋ยวลองดูขอบคุณครับ