ผู้เขียน หัวข้อ: สักยันต์ วิชาอาคม ไสยศาสตร์  (อ่าน 3049 ครั้ง)

ออฟไลน์ คนรักษ์พระ

• คณะกรรมการ
         เวปดีๆที่อยากแนะนำครับ
  ขออภัยเจ้าของเวป    http://www.sakyant.com/thaiblog/                                                                                                                            ที่เอาความรู้มาเผยแพร่ เรื่องการ สัก ยันต์, อาจารย์สักทั้งหลาย, วิชาอาคม, ยันต์ทุกชนิด, ยันต์ตะกรุด, เสื้อยันต์, ผ้ายันต์ พระเครื่อคงกระพันชาตรี, ไสยศาสตร์, พุทธคุณ เกจิอาจารย์ พระฤษี108น สัตว์หิมพานต์ รามเกียรติ์     

ขอบคุณครับ

คนรักษ์พระ

ฤาษีวัดสุทัศน์ครับผม
ลิขิตฟ้าหรือจะสู้มานะตน

ออฟไลน์ poommv41

• ตติยะ
  • จะยอมตายหมายให้เกียติดำรง จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา
    • MSN Messenger - poommv41@hotmail.com
    • อีเมล
ตอบ: สักยันต์ วิชาอาคม ไสยศาสตร์
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 23 ต.ค. 2551, 12:45:59 »
ทำไมโฆษณาเว็บได้ละครับ    ทีผมเนี่ยแนะนำข่าวดีๆสำหรับผู้ที่จะสอบรร.นายเรืออากาศยังไม่ได้เลย    อยากให้webmasterนำไปคิดด้วยนะ

ออฟไลน์ อชิตะ

• อัฏฐมะ
    • MSN Messenger - aston_25@hotmail.com
ตอบ: สักยันต์ วิชาอาคม ไสยศาสตร์
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 23 ต.ค. 2551, 01:29:30 »
ขอบคุณสำหรับสิ่งดีๆ ที่นำมามอบให้กัน ครับผม

เวปในแนวทางเดียวกัน คงเหมาะสมนะครับ  เพื่อการศึกษาในด้านนี้