หมวด ข่าวสาร.., คู่มือ.., แจ้งปัญหาและเสนอแนะต่างๆ > ข่าวสารจากทีมงาน

ประกาศถึงสมาชิกทุกๆท่าน เรื่องการตอบกระทู้เก่าๆ ขุด-ปั๊ม ตอบกระทู้

<< < (2/5) > >>

มือขวา !!:
รับทราบครับ  ผมเพิ่งเปงน้องใหม่ ดีเลยจะได้รู้กฎ

cho presley:
 :080: ตามนั้น!
แต่ก็งง  :006: ยังไม่ค่อยเข้าจาย จะปั้มไปทำมายยย :005:

pit2520:
รับทราบ

SATU:
อ่านลิ้งค์แล้วน่าสงสาร เปียกปูน โดนชกฟรีไปเต็มๆไร้การขอโทษ

อชิตะ:
รับทราบครับผม  กระทู้เก่าให้เป็นแหล่งข้อมูลเพื่อการศึกษาจะเหมาะกว่า หากน้องใหม่เข้าไปอ่านก็ใช้ระบบขอบคุณแทนจะดีกว่าครับ ไม่สับสนดี

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version