ผู้เขียน หัวข้อ: พี่โจรครับ  (อ่าน 959 ครั้ง)

ออฟไลน์ ....

• อดทนต่อความเจ็บใจ
  • จตุตถะ
พี่โจรครับ
« เมื่อ: 06 พ.ย. 2551, 09:04:13 »
พี่โจรครับทราบว่าพี่อยู่แถวดอนเมืองบ้านผมอยู่แถวลำลูกกาน่ะครับเพิ่งไปวัดมาได้ 3 ครั้ง เห็นพี่สนทนาในนี้ทุกวันอยากรู้จักครับพี่จะมาวัดวันไหนชวนผมบ้างนะครับ และที่อยากรบกวนอีกอย่างคือ เคยเห็นหน้าของพี่แล้วในกะทู้เก่าๆแต่ผมอยากเห็นด้างหลังของพี่โจรน่ะครับช่วยสงเคราะห์ด้วยนะครับ
[shake]รักษาความไม่ประมาทเสมอชีวิต[/shake]

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
ตอบ: พี่โจรครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 06 พ.ย. 2551, 09:06:39 »
พี่โจรครับทราบว่าพี่อยู่แถวดอนเมืองบ้านผมอยู่แถวลำลูกกาน่ะครับเพิ่งไปวัดมาได้ 3 ครั้ง เห็นพี่สนทนาในนี้ทุกวันอยากรู้จักครับพี่จะมาวัดวันไหนชวนผมบ้างนะครับ และที่อยากรบกวนอีกอย่างคือ เคยเห็นหน้าของพี่แล้วในกะทู้เก่าๆแต่ผมอยากเห็นด้างหลังของพี่โจรน่ะครับช่วยสงเคราะห์ด้วยนะครับ

จะเห็นหลังผมทำไมครับนี่ หรือชอบไม้ป่าเดียวกัน  :095: หลังไหนอ่ะครับ บอกด้วยนะจ้ะ เดี๋ยวเข้าใจผิดครับ

หลังผมไม่มีลายยันต์ เลยครับ ขอบคุณครับผม .... บ้านผมอยู่ฝั่งทุ่งสีกัน ครับ ไว้ Pm คุยส่วนตัวดีกว่าครับ

ทีหลังไม่ต้องตั้งกระทู้นะจ้ะ Pm คุยกันครับผม ขอบคุณครับ .....
  :089:

ออฟไลน์ นายตะกรุด

• สัตตมะ
  • **
  • ความรู้ไม่ได้ทำให้คนสูงขึ้น งั้นเรามาดื่มนมกันเถอะ
    • MSN Messenger - pinto55555@hotmail.com
    • อีเมล
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 06 พ.ย. 2551, 10:07:20 »
พี่โจหลังไม่มีเลยแฮะๆๆๆๆแต่ขาซิ

อย่าให้พูดเลยเรื่องมันยาว

5 5 5 + แซวเล่นนะพี่ชาย
ศิษย์เจ้าคุณนรรัตรราชมานิต

ออฟไลน์ ....

• อดทนต่อความเจ็บใจ
  • จตุตถะ
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 07 พ.ย. 2551, 08:54:46 »
พี่โจรครับ PM ทำยังงัยครับ

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 07 พ.ย. 2551, 11:06:41 »
กดที่ชื่อผม และกดส่งข้อความส่วนตัวครับผม  :089: