ผู้เขียน หัวข้อ: พี่ครับใครรู้จักอาจารย์โบ้มานี่หน่อย  (อ่าน 1340 ครั้ง)

ออฟไลน์ bank

• ทุติยะ
  • **
พี่คับ อาจารย์โบ้ที่เป็นลูกศิษหลวงพ่อเปิ่ลอยู่ที่ไหนหรอแล้วมีเบอร์โทรศัพหรือปล่าวคับ
คือผมจะไปสักครับผมอยู่จังหวัดยะลารีบๆบอกหน่อยนะ

ออฟไลน์ pay_yala

• ทุติยะ
  • **
  • รอยสักจากแรงศัทธา
    • MSN Messenger - pay_wisit@hotmail.com
    • อีเมล
รู้จักครับ ...แต่มีอะไรมาคุยกันก่อน เดี่ยวจะได้มีเพื่อนไปพร้อมๆกัน เพราะมีคนจะไปกันอยู่ อยู่ยะลาไม่ใช่หรือ..

ออฟไลน์ RITTA

• ปฐมะ
  • *
    • อีเมล
อาจารย์ท่านเปิดศำนักอยู่ปัตตานีหรือเปล่าไม่แน่ใจครับ

ออฟไลน์ bank

• ทุติยะ
  • **
เป้ยะลาอยู่จังหวัดไรหรอคับบอหน่อยแล้วอยู่อำเภอไรซอยไรเดวไปหา

• ทุติยะ
  • **
    • MSN Messenger - pay_wisit@hotmail.com
    • อีเมล
ผมอยู่ในตัวเมืองยะลาครับ... แถวๆ  เทศบาล 3  มีอะไรก็คุยกันทางเอ็มดีกว่า แล้วค่อยติดต่อกันทางนั้น pay_wisit@hotmail.com   เวลาแอดก็แนะนำตัวด้วยนะครับจะได้ทราบว่าใครแล้วคุยกัน นัดเจอกันก็ได้...ยินดีที่รู้จัก .....คนหลังลาย 

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
หวัดดี bank   ว่างๆ แอดมาคุยกันหน่อยครับ..อยากเจอตัวและคุยกัน  มีหลายอย่างแนะนำ หรือส่งเมลล์มาก็ได้แล้วค่อยส่งเบอร์โทรคุยกัน   บอกรายละเอียดทางบอร์ดไม่สะดวก มันสาธารณะมากเกินไปครับ.....pay_yala