ผู้เขียน หัวข้อ: สวัสดีครับ เพื่อนฯศิษย์พระอุดมประชานาถ(หลวงพ่อเปิ่น)ที่เคารพ  (อ่าน 1606 ครั้ง)

บีม บางกอกน้อย

• บุคคลทั่วไป
หวัดดีคับเพื่อนฯทุกคน ผมเองเป็นศิษย์พระอาจารย์แป๊วครับ และยังเป็นศิษย์หลวงพ่อแล วัดพระทรง เพชรบุรีด้วย เพื่อนฯมีอะไรคุยกันนะครับ

ออฟไลน์ minkey_mouse

• สัตตมะ
  • **
  • การอดทนเป็นสิ่งที่ขมขื่นผลลัพท์ของมันหวานชื่นเสมอ
    • อีเมล
 :001:หวัดดีคับ ยินดีที่ได้รู้จักคับ :001:

ออฟไลน์ ~EN13~

• สัตตมะ
  • **
  • รักและเคารพ ศิษย์วัดบางพระทุกคนครับ^ ^
    • อีเมล
 :017:ยินดีต้อนรับเหมือนกัน ครับบบบบ

สิ่งสำคัญที่สุดของชีวิต