ผู้เขียน หัวข้อ: อยากไปทามไงได้อ่ะ  (อ่าน 781 ครั้ง)

ออฟไลน์ Ogofmayas

• ฉัฏฐะ
  • *
    • MSN Messenger - gofmaruhi_as@hotmail.com
    • อีเมล
อยากไปทามไงได้อ่ะ
« เมื่อ: 03 ก.พ. 2552, 07:30:45 »
นั่ง รถไฟฟ้าใต้ดิน
แล้ว ไปลงหัวลำโพง
แล้วนั่งรถอะไรไปอีกอ่ะครับ ให้แบบว่าถึงหน้าวัดเลยน่ะ
งบประมาณเท่าไรช่วยบอกผมที
ว่างๆๆ เจอกันน่ะ วันเสา -วัน อาทิตย์นี้
ไปไม่ค่อยถูกอ่ะ
 ศิษย์ วัดบางพระ แอดมาน่ะคุยกันครับ
 gofmaruhi_as@hotmail.com

ออฟไลน์ นายตะกรุด

• สัตตมะ
  • **
  • ความรู้ไม่ได้ทำให้คนสูงขึ้น งั้นเรามาดื่มนมกันเถอะ
    • MSN Messenger - pinto55555@hotmail.com
    • อีเมล
ตอบ: อยากไปทามไงได้อ่ะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 03 ก.พ. 2552, 08:02:13 »
55+

ไปทางเดียวกับผมแหละครับแอดไปแล้วยังไงก้อถามในเอ็มแล้วกันครับ
ศิษย์เจ้าคุณนรรัตรราชมานิต