ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามหน่อยครับ  (อ่าน 781 ครั้ง)

ออฟไลน์ KAOYOD

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
สอบถามหน่อยครับ
« เมื่อ: 20 ก.พ. 2552, 02:09:29 »
ผมไปสักที่สำนักอื่นมาบ้างแล้วแต่ยังไม่เคยสักเก้ายอดไม่ทราบว่าจะมาสักเก้ายอดที่วัดบางพระได้หรือไม่ถ้าได้ต้องไปที่กุฏิไหนครับ

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
ตอบ: สอบถามหน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 20 ก.พ. 2552, 02:14:00 »
ผมไปสักที่สำนักอื่นมาบ้างแล้วแต่ยังไม่เคยสักเก้ายอดไม่ทราบว่าจะมาสักเก้ายอดที่วัดบางพระได้หรือไม่ถ้าได้ต้องไปที่กุฏิไหนครับ

ได้แน่นอนครับ สายวัดบางพระ ไม่ปิดกั้นครับ ยินดีต้อนรับทุกคนทุกเพศทุกวัยทุกอาชีพ ครับผม

เชิญได้ทุกกุฏิครับ ล้วนเป็นบารมีหลวงพ่อเปิ่น ทั้งสิ้น อย่าลืมบอกท่านว่ามาครั้งแรกนะครับผม ..

Ps. ค่าครู 25 บาทเท่านั้น พร้อมดอกไม้ธูปเทียนบุหรี่ (ทางวัดมีขาย)    :114:

ออฟไลน์ หัวใจสีดำ

• ทุติยะ
  • **
  • ทำดีต้องได้ดี
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 20 ก.พ. 2552, 03:41:27 »
น่าจะลองไปดูนะ

ออฟไลน์ tum72

• อัฏฐมะ
  • ณ ตลาดพลู
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 20 ก.พ. 2552, 06:53:55 »
ได้ครับ
โอม ราศีกูเอ๋ย  จงมาเป็นอาสน์  สีธาวาส  มาเป็นเกียรติ  ศรีชายมาเป็นช่วง
หญิงชายทั้งปวง รักกูมิรู้วาย  ด้วยราศีกูงามคือฟ้า  หน้ากูงามคือพรหม
หญิงเห็นหญิงรัก  ชายเห็นชายทัก  กูอยู่ทุกเมื่อ  ไม่เบื่อแต่สักวัน
โอม หญิงชายทั้งหลายเอ๋ย  มา