ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนผู้รู้ช่วยดูให้ด้วยครับ  (อ่าน 785 ครั้ง)

ออฟไลน์ pla66

• ตติยะ
รบกวนผู้รู้ช่วยดูให้ด้วยครับ ว่าเป็นยันต์ของสำนักใดครับ

ออฟไลน์ berth1999

• แม้จะล้มก็จะคลานไปให้ถึงที่หวัง
  • ก้นบาตร
  • เจอกันไม่ต้องหลบ จะขอเลี่ยงหลบไปเอง
    • อีเมล
ตอบ: รบกวนผู้รู้ช่วยดูให้ด้วยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 03 มี.ค. 2552, 09:02:34 »
ยันต์ นะจำบังหรือป่าวครับ........ผมมองมิเห็นอ่ะ  22;

ออฟไลน์ ตามพรลิงค์

• สัตตมะ
  • **
  • ชาวนคร ก่อกรรมดี มีมานะภาคเพียร ไม่เบียดเบียนผู้ใด
    • MSN Messenger - minivet27@hotmail.com
    • อีเมล
ตอบ: รบกวนผู้รู้ช่วยดูให้ด้วยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 03 มี.ค. 2552, 11:01:45 »
ไม่มีรูปงะคับ