ผู้เขียน หัวข้อ: สวัสดีครับผมเป็นน้องใหม่ช่วยแนะนำด้วยนะครับ  (อ่าน 1437 ครั้ง)

Diablo

• บุคคลทั่วไป
 :075:สักหมึกกับสักน้ำมันแบบใหนเจ็บกว่ากันครับ

ออฟไลน์ minkey_mouse

• สัตตมะ
  • **
  • การอดทนเป็นสิ่งที่ขมขื่นผลลัพท์ของมันหวานชื่นเสมอ
    • อีเมล
น่าจะพอๆกันนะครับไม่รู้จิผมสักน้ำมันก็พอทนนะ รอผู้สักหมึกมาตอบอีกทีนะครับ :009:

ออฟไลน์ tumkk

• ปัญจมะ
  • อิเล็กทรอนิกส์อุตฯ
    • MSN Messenger - mama.ka@hotmail.com
    • อีเมล
สักหมึกกับสักน้ำมันเจ็บพอๆกันครับแต่สักหมึกจะเจ็บกว่านะครับเพราะต้องเน้นความระเอียดแต่สักน้ำมันนี้จะไม่ระเอียดเท่าไหร่ครับเพราะว่าสักน้ำมันไปแล้วมองไม่เห็นพุทธคุณเหมือนกันครับไม่ต่างกัน
การสงคราม
ยิ่งไม่ใช้กำลังยิ่งวิเศษ
พึงใช้สติปัญญาให้มากกว่าใช้กำลัง

ออฟไลน์ เจียมตัว

• จตุตถะ
    • MSN Messenger - hs4psr@hotmail.com
    • อีเมล
ถูกต้องนะครับ คุณ tumkk  รู้สึกว่าช่วงนี้เราไม่ค่อยได้เจอกันนะ