ผู้เขียน หัวข้อ: @@@ ควันหลงไหว้ครู ๕๒ จับผู้การเสือถอดเสื้อ @@@  (อ่าน 14402 ครั้ง)

ออฟไลน์ เว็บมาสเตอร์...

• ผู้ดูแลระบบ
    • www.bp.or.th
ขออภัยที่ไม่สามารถเปิดเผยใบหน้าได้ในขณะนี้ (เดี๋ยวจะเกษียณอายุก่อนกำหนด) :004:

อธิบายด้วยภาพนะครับ ส่วนใครที่มีความรู้เรื่องยันต์ต่างๆ ร่วมแจมได้เลย...

๑.

๒.

๓.

๔.

๕.

๖.

๗.

๘.

๙.

๑๐.

๑๑.

๑๒.   

๑๓.

๑๔.

๑๕.

๑๖.

๑๗.

๑๘.

๑๙

๒๐.

๒๑.   

ออฟไลน์ punpon

• ฉัฏฐะ
  • *
    • อีเมล
สุดยอดเลย :054:

ออฟไลน์ thong.yong

• โกรธคือโง่ โมโหคือบ้า โกรธเขาอาฆาตเขาก็เหมือนจุดไฟเผาตัวเราเอง
  • ฉัฏฐะ
  • *
  • "เวร" ย่อมระงับด้วยการไม่จอง "เวร"
    • MSN Messenger - thong.yong@hotmail.com
    • อีเมล
เกินบรรยายจริงๆครับ บอกได้คำเดียวว่า ง้ามงาม
อยากได้มั่งจังครับหอมเชียงอ่ะ

ออฟไลน์ ...ปราณจิต...

• ที่ปรึกษา
ขอบคุณท่าน เว็บ ที่นำมาให้ชมครับ
มีแต่ลายสวยๆ ขลังๆ ทั้งนั้น
-๐ความเชื่อที่ดี มักก่อเกิดสิ่งที่ดีตามมา
       ปาฏิหารเกิดได้ถ้าใจยึดมั่น๐-

-๐พระดีไม่บูชาก็ไม่ต่างอะไรกับก้อนดิน
   สักแล้วไม่รักษาถึงเวลาใครเล่าจะช่วย
      หมั่นทำกรรมดีคุณพระคุ้มครอง๐-

-๐ปราณจิต๐-

ออฟไลน์ tuxky

• สัตตมะ
  • **
  • ซื่อกินไม่หมด คตกินไม่นาน
ถ้าเดาไม่ผิดท่านคงคือ อาจารย์ที่แต่งชุดขาวและเป็นผู้ลงนะหน้าทอง ที่กุฏิพระอาจารย์ญา ตอนวันงานวันไหว้ครูแน่นอน ฟันธง
ด้วยความเคารพครับ ผมในฐานะศิษย์น้อง หรือศิษย์หลาน ขอคาราวะท่านด้วยความบริสุทธิ์ใจ วันนั้นท่านลงนะหน้าทองให้แฟนผมด้วย
ขอบพระคุณอย่างสูงครับ
 :053: :053:

ออฟไลน์ 5 แถว

• ตติยะ
    • อีเมล
สวยมากค่ะ

ออฟไลน์ peachsama

• คณินวัฒน์ สิทธิสงคราม พุ่มทิพย์ร่วมสาธุครับ
  • สัตตมะ
  • **
  • อำนาจ วาสนา บารมีดี เพราะมีแรงครู รายอกะจิ วันทามิ
    • MSN Messenger - peachsama@hotmail.com
    • http://peachsama.hi5.com
    • อีเมล
 :016:กราบนมัสการขอรับ มหายันต์ขนานแท้ พ่อแก่สายคาราวาสดั้งเดิมเลยขอรับ ^^  :015: ยันต์แต่ละยันต์ สุดๆขอรับ
ตั้งกระทู้ไม่ได้ครับ
วัดถ้ำเมืองนะ
www.watthummuangna.com/seamsee
ศาสนสุภาษิต "สรรพทานัง ธรรมทานัง  ชินาติ"
ศิษย์บางพระ:บูรพาจารย์หลวงพ่อเปิ่น ฐิตะคุโณเป็นธงชัย
นำไปสู่สำเร็

ออฟไลน์ [= Jo_o* =]

• สัตตมะ
  • **
  • =ลูกศิษย์วัดบางพระคนหนึ่ง=
    • อีเมล
บุญตาแท้ครับ

หอมเชียงครับหอมเชียง

น้อยคนนักที่จะได้ไป
[shake]หากอยากจะเป็นผู้รับ ท่านต้องเริ่มจากการเป็นผู้ให้เสียก่อน[/shake]

ออฟไลน์ chatsmm

• อัฏฐมะ
    • อีเมล
ผู้การเสือเนี๊ยะ........ถือว่าสุดของยันต์ต่างครับ

แห่ๆๆ.......ดีนะที่กระผมมีเหมือนท่านอยู่อย่างหนึ่งด้วย (ขอบอกว่านานมากๆ กว่าอาจารย์ต้อยท่านจะเมตตาผม)
ตัวอย่างที่ดี มีค่ากว่าสอน

ออฟไลน์ ชลาพุชะ

• เราอาจไม่รู้มากนัก แต่เรารู้ว่าอะไรควรอะไรไม่ควร
  • อัฏฐมะ
  • ที่นี่คือเว็บวัดบางพระ เราก็ศิษย์วัดบางพระ
สวยงามมากเลยครับ

ออฟไลน์ kaitip

• สัตตมะ
  • **
  • ความดีไม่มีขาย...อยากได้ทำเอาเอง..
    • อีเมล
 :016:ต้องยกนิ้วให้ท่านเลยค่ะ..สุดยอดมหายันต์จริงๆค่ะ...ชอบเสือทุกตัวเลยค่ะ..อยากได้มั้งจัง.. :077:

ไม่รู้ว่าหลวงพี่ญาท่านจะเมตตามั้ยหนอ....สวยทุกยันต์ ประทับใจทุกรูปจริงๆ ค่ะ :015: :015:

อย่าเจ็บ อย่าจน อย่าต่ำกว่าคน อย่าจนกว่าใคร....

ออฟไลน์ •••--สายัณ--•••

• อัฏฐมะ
  • อัครมหาเศรษฐีผู้ใจบุญ ทุกภพชาติ
    • อีเมล
เป็นข้อบ่งชี้ว่า สักยันต์ สายวัดบางพระ ไม่จำเป็นต้องขึ้นยันต์ครู ให้ครบก่อน เช่น 9 ยอด ,8 ทิศ,งบน้ำอ้อย  ก่อนทุกคนไปเสมอไป
แล้วแต่อาจารย์ที่สัก จะพิจารณาเอง

ออฟไลน์ golf f1

• สัตตมะ
  • **
ชอบมากครับยันต์หอมเชียง หาดูยากจริงๆขอบคุณครับ :053:
สักเสกเลขยันต์ ทำดีทำได้ทุกวัน ความรักเกิดได้ทุกวินาที

ออฟไลน์ อชิตะ

• อัฏฐมะ
    • MSN Messenger - aston_25@hotmail.com
สวยงามมากครับ  โดยเฉพาะหอมเชียง   :054:  :054:

ออฟไลน์ พยัคฆ์จำศีล

• ปัญจมะ
  • !!! ความทุกข์ที่เกินทน จะหลอมคนให้ทนทาน !!!
สวยงามคับ

ไม่ต้องมีคำบรรยายเลยแบบนี้
~~~ จะเป็นคนให้เหนือคนต้องอดทนให้ถึงที่สุด  ~~~

ออฟไลน์ น้องลิงน้อย

• สัตตมะ
  • **
ลายยันต์ทุกลายยังดูแจ่มจัด  :016: :015: ชัดเจนมากมาย สวยงามมากมายค่ะ  :053: 25;

ชอบทุกลายเหมือนกัน อยากจะสักหมึก แต่ก็ยังเกรงใจผู้ปกครอง 11; 15;

ว่าจะแอบสักหมึกๆ อยู่เหมือนกัน  :034: แต่ยังตำแหน่งกะลายสักที่ถูกใจยังไม่ได้อ่ะ 05; 17;

ออฟไลน์ gottkung

• จะหมึกหรือน้ำมันไม่สำคัญ จงตั้งมั่นให้อยู่ในความดี
  • เด็กวัด
  • "จะลูกใครนั้นไม่สำคัญ เป็นศิษย์ฉันเท่ากันทุกคนไป "
    • www.gottkung.multiply.com
ในที่สุดก็ได้เห็นแผ่นหลังของท่านเสียที
อิอิ แค่ปกติพระที่ท่านแขวนก็มีแต่ของหลวงปู่ทั้งนั้นอยู่แล้วครับ
อิอิ แถมสักฉายาของหลวงปู่ไว้ที่หัวไหล่อีก " ฐิตคุโณ"
สุดยอดจิงๆคับ
เราเป็นศิษย์คิดมีครูดูก่อนเถิด อย่าละเมิดคำครูที่พร่ำสอน
ปุถุชนคนธรรมดาพึงสังวรณ์ ครูท่านสอนมอบสิ่งดีแก่เราๆ

ออฟไลน์ Latkrabang_V2

• ตติยะ
ได้แต่อึ้งครับ สุดยอดเลย

ออฟไลน์ cho presley

• ------> I'm Cho Presley
  • นวมะ
  • สุดท้ายก็กาหลง!
    • MSN Messenger - cho.khalong@hotmail.com
    • AOL Instant Messenger - เมืองเสน่ห์กาหลง
    • Yahoo Instant Messenger - มหาเสน่ห์+เมตตา+มหานิยม
    • http://www.khalong.com
เป็นศิลปที่งดงามน่าอิจฉา...
เป็นเอกลักษณ์เฉพาะตัวของชายผู้นี้..ที่มีดีกรีทางสังคม มิน้อยหน้าใคร!
เคยเห็นข่าวพี่ท่าน... เก็บไว้นาน
จู่ๆ วันนั้นก็เจอท่าน...อ่อ..นี่ผู้การเสือตัวจิงค่ะ  
:009:

ข้อความตอนหนึ่ง จากคมชัดลึก ที่เคยอ่านเจอ...นำมาให้อ่านดูนะ

"ผมสักยันต์หลวงพ่อเปิ่นเกือบครบทุกตัว ยันต์ที่ผมสักครั้งแรก คือ ยันต์เกราะเพชร โดยสักกับพระอาจารย์อภิญญาคนุตฺตโม หรือหลวงพี่ญา
ส่วนเสือเผ่นตัวแรกสักกับพระอาจารย์ประสิทธิ์ ธมฺมโชโต หรือหลวงพี่ต้อย หลานแท้ๆ ของหลวงพ่อเปิ่น
จากนั้นก็ได้สักยันต์เสือลงเขาเป็นตัวที่ ๒ กับหลวงพี่ญา
จากนั้นก็สักยันต์เสือกับพระอาจารย์ติ่ง สนฺตจิตฺโต หรือหลวงพี่ติ่ง
รวมแล้วมียันต์เสือทั้งหมด ๑๒ ตัว และยังสักยันต์ราชสีห์หรือสิงห์อีก ๒ ตัว มี ยันต์เต่า ยันต์หงส์ ยันต์ปลา ยันต์จระเข้ รวมทั้งยังมียันต์จิ้งจกอีกเกือบ ๑๐ ตัวด้วย  

แต่เป็นเรื่องแปลก ในจำนวนยันต์ทั้งหมด กลับไม่มียันต์ในตระกูลลิง หรือหนุมานเลยสักตัว นอกจากนี้ยังฝังเข็มทองคำ๒๐๐ กว่าเล่มทั่วตัว เรียกว่าเข็มทองคะนองฤทธิ์ ของหลวงพ่อพิมพ์มาลัย วัดหุบมะกล่ำ ราชบุรี" นี่คือคำยืนยันจากปากของผู้การเสือ

อย่างไรก็ตามในวันแรกของการสักยันต์สำนักวัดบางพระ ผู้การเสือได้ถวายปัจจัยหลวงพ่อเปิ่น ขณะนั้นยังติดยศพันตำรวจโท แต่ไม่ทราบอะไรดลใจให้ผู้การเสือเขียนลงไปบนซองปัจจัยว่า พันตำรวจเอกสมพร และปาฏิหาริย์แรกก็เกิดขึ้น คือ ขับรถออกจากวัดได้เพียง ๕ นาที ก็ได้รับโทรศัพท์ถามว่า "เคยเรียนที่โรงเรียนผู้กำกับหรือยัง" คำถามดังกล่าวถึงกับทำให้ผู้การเสือถึงกับขนลุก เพราะนั่นหมายถึงว่า ได้รับการเลื่อนยศเป็นพันตำรวจเอกในวินาทีนั้น  ผู้การเสือ บอกด้วยว่า หลังจากสักยันต์แล้ว ชีวิตได้เปลี่ยนชนิดที่เรียกว่า จากหน้ามือเป็นหลังเท้าเลยทีเดียว หรือ มามืดไปสว่าง เหล้าเลิกได้อย่างเด็ดขาด หลังจากสักยันต์ครั้งแรก จากนั้นข้อห้ามใดที่เกี่ยวข้องสามารถทำได้ทุกอย่าง โดยได้ถือศีล ๕ อย่างเคร่งครัด มาเป็นเวลา ๑๕ ปีแล้ว ซึ่งก่อนหน้านี้ศีล ๕ ข้อมีอะไรบ้างก็ไม่รู้  นอกจากนี้แล้ว ยังสามารถบริกรรมคาถากำกับยันต์ได้ทุกตัว รวมทั้งอบายมุขทุกอย่างที่เคยเข้าไปเกี่ยวข้อง สามารถเลิกได้ทุกอย่าง แม้กระทั่งบุหรี่ก็เลิกสูบและสิ่งหนึ่งถือว่าเป็นบุญที่ไม่ได้สร้างบาปโดยหน้าที่ คือ ตั้งแต่เป็นตำรวจ เคยแต่จับคนร้าย แต่ไม่เคยวิสามัญฆาตกรรม  

สำหรับประสบการณ์อันเหลือเชื่อที่เรียกว่าปาฏิหาริย์นั้น ผู้การเสือเล่าให้ฟังว่า

"เกิดขึ้นครั้งแรกจากการเข้าไปเป็นลูกศิษย์หลวงพ่อเปิ่น หลังจากที่ผมลาสิกขาใหม่ๆ (เคยอุปสมบท ณ วัดธาตุทอง) แล้วเดินทางไปศึกษาต่อที่สหรัฐอเมริกา ที่โน้นจะมีหิมะตกหนักมาก รถต้องติดโซ่ที่ล้อให้วิ่งได้ แต่บังเอิญลืมติดโซ่ พอขับออกไปบนท้องถนน รถจึงเสียหลักลื่นไถลลงจากท้องถนน ผมเหยียบเบรกจนมิด แต่รถก็ยังคงลื่นไถลต่อไปไม่ยอมหยุด แต่ในวินาทีที่รถจะพุ่งตกไหล่ทาง เหมือนมีมือวิเศษมาฉุดให้รถหยุดกึกตรงนั้น ในจุดที่ห่างจากขอบทางเพียงแค่คืบเดียว ในครั้งนั้นแขวนพระกริ่งที่ได้รับมอบจากวัดธาตุทอง"ส่วนปาฏิหาริย์ครั้งที่สองเกิดขึ้นระหว่างติดตามไล่ล่าบรรดาอาชญากรเหล่าร้ายอยู่นั้น ยังมีอยู่ช่วงหนึ่งที่ต้องเผชิญหน้ากับคนร้ายในระยะประชิด ในวันนั้นได้จู่โจมเข้าจับตัวคนร้ายที่กำลังนั่งหั่นกัญชาอยู่พอดี  มันหันมาเห็นคว้ามีดดาบกระโดดเข้าฟัน แต่เหมือนโชคช่วย ตรงนั้นมีเก้าอี้ตัวหนึ่งวางอยู่ จึงคว้าเก้าอี้ขึ้นรับไว้ได้ทัน รอดหวุดหวิด แม้ว่ามืออีกข้างที่ถือปืนก็ตวัดปากกระบอกเข้าหาตัวคนร้ายมันเหมือนเป็นบุญของผมมากกว่าที่ในจังหวะจะเหนี่ยวไกยิง เพื่อนร้องห้ามไว้ทัน มิเช่นนั้นผมก็ขึ้นชื่อว่าได้วิสามัญฆาตกรรมคนร้าย"
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12 มี.ค. 2552, 02:10:08 โดย cho presley »

cho presley       

ออฟไลน์ nutagul

• สัตตมะ
  • **
เป็นบุญตาจริงๆครับ ผมเคยได้ยินชื่อของท่านมานานแล้ว และก็โชคดีในวันใหว้ครูที่ผ่านมาผมก็ได้ลงทองกับท่านด้วย คือไม่ธรรมดาครับเล่นเอาผมถึงกับขนลุกขนพอง ยอมรับว่าท่านเข้าถึงจริงๆ
อิติสุคโตอะระหังพุทโธ นะโมพุทธายะ ฐิตคุโณอาจาริโย จะมหาเถโร มหาลาโภ สัพพะสุขขัง จะมหาลาภัง สัพพะโภคัง สัพพะธะณัง ภะวัณตุเม

ออฟไลน์ PeAwPeed

• I'm not MosT girls I'm Smile. I'm an angel in disguise. I'm angry. I'm a devil inside.
  • ผู้ดูแล
  • Stay happy all...=^.*=
ขอบคุณพี่เวป มากค่ะ สวยงามและประทับใจมากค่ะ :054:
ขอบคุณพี่โชว์ กับข้อมูลข่าวสารดี ๆ ด้วยค่ะ :054:
What can I say it all started with a simple hello
Now look at us we’ve come a long way from just a simple

ออฟไลน์ gottkung

• จะหมึกหรือน้ำมันไม่สำคัญ จงตั้งมั่นให้อยู่ในความดี
  • เด็กวัด
  • "จะลูกใครนั้นไม่สำคัญ เป็นศิษย์ฉันเท่ากันทุกคนไป "
    • www.gottkung.multiply.com
ผู้การเสือเนี๊ยะ........ถือว่าสุดของยันต์ต่างครับ

แห่ๆๆ.......ดีนะที่กระผมมีเหมือนท่านอยู่อย่างหนึ่งด้วย (ขอบอกว่านานมากๆ กว่าอาจารย์ต้อยท่านจะเมตตาผม)

อิอิ ผมละอิจฉาพี่ชาติ ได้หอมเชียงไปแล้ว ยุงม่ายกัด!!!!
ล้อเล่นนะคับพี่ :095:

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ack01~

• ผู้คุมกฎ
  • " ไม่เมาเหล้าแล้วเรายังเมารัก"
ยันต์ต่างๆบนร่างกายของท่านผู้การเสือ เป็นยันต์ที่หาดูได้ยากจริงๆครับ..

..สุดยอดทุกยันต์เลยครับ...

ทำบุญ วันคล้ายวันเกิด หลวงพ่อเปิ่น วัดบางพระ
วันอาทิตย์ ที่ 12 สิงหาคม พ.ศ. ๒๕๕๕ 

ออฟไลน์ ~@เสน่ห์เอ็ม@~

• ขอนอบน้อมแด่พระรัตนตรัย พระคุณบิดามารดาผู้มีพระคุณ แล ครูบาอาจารย์ผู้เกื้อหนุน สาธุ..
  • เด็กวัด
  • ศิษวัดบางพระ
สุดยอด ครับ โครต งามเลย ครับ ............. ด้วยความนับถือ  :054:

ออฟไลน์ tum72

• อัฏฐมะ
  • ณ ตลาดพลู
เสือ เต็มเลยครับ ทั้งหน้าทั้งหลัง สวยงาม
โอม ราศีกูเอ๋ย  จงมาเป็นอาสน์  สีธาวาส  มาเป็นเกียรติ  ศรีชายมาเป็นช่วง
หญิงชายทั้งปวง รักกูมิรู้วาย  ด้วยราศีกูงามคือฟ้า  หน้ากูงามคือพรหม
หญิงเห็นหญิงรัก  ชายเห็นชายทัก  กูอยู่ทุกเมื่อ  ไม่เบื่อแต่สักวัน
โอม หญิงชายทั้งหลายเอ๋ย  มา

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ต้นน้ำ~

• ลูกบางพระ
  • ผู้คุมกฎ
  • แก้งค์ ศาลา ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
คุนลุงผู้การเสือสุดยอด

ออฟไลน์ oz

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
เสือมี 12ตัวเลยหรือครับ
ใครมีช่วยลงให้ครบ
หน่อยนะครับ
จะเก็บเอาไว้ดูครับ :054:

ออฟไลน์ #DeKdOy#

• อัฏฐมะ

ท่านผู้การเสือนี่แหละครับ อีกหนึ่งตัวอย่างที่ดีแก่พวกเรา  :054:

ขออนุโมทนาบุญ กับการแจกผ้ายันต์สีขาวในงานไหว้ครูด้วยครับ  :054:

ออฟไลน์ Ogofmayas

• ฉัฏฐะ
  • *
    • MSN Messenger - gofmaruhi_as@hotmail.com
    • อีเมล
แหะ
รุ่งหลังๆก็ไม่แพ้กันน่ะ
เต็มหลังเหมือนกัล คริคริ

ออฟไลน์ Kitisin

• กราบเท้าคุณพ่อ คุณแม่
  • สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
สุดยอด และ งดงามทุกลายไปครับ  13;
พุทธธังรักษา ธัมมังรักษา สังฆังรักษา บิดารักษา มารดารักษา
พระอาจารย์รักษา

ออฟไลน์ kongkeha

• ตติยะ
    • อีเมล
ของเค้าดีจิงๆครับ

สวยมากครับชอบๆๆ

สนุกกับพระเครื่องและดนตรี นี่แหละความสุขของผมแล้ว

ออฟไลน์ น้องลิงน้อย

• สัตตมะ
  • **
เห็นแล้วก็อยากเป็นเสือบ้างแล้วล่ะ  :004:  :007: เอ๊ย อยากได้เสือค่ะ :095:
 ดุดัน ชอบค่ะ :043:  :093:  โหดได้ใจอีกเหมือนกัน :093:

ออฟไลน์ yasawakung

• ตติยะ
    • อีเมล
แหล่มไปเลยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยค๊าบ :016: :015: :054: :054: :054:

ออฟไลน์ ~เสน่ห์กวาง~

• ไม่ใช่คนแรกของหัวใจ..แต่ก็เป็นคนสุดท้ายของชีวิต ^^โฮ๊ะๆ^^
  • อัฏฐมะ
  • เพื่อนกัน..ตลอดกาล..
 :054:

แต่ละยันต์ สุดยอดจริงๆค่ะ

สวยงาม

ลายหงส์คู่ จัดวางตรงบ่า 2ข้าง

สวยทีเดียวค่ะ

..ที่โลกนี้ไม่มี..ก็คือดวงตะวัน..
..ไม่เคยมีให้ฉันในวันที่มองไม่เห็นใคร..
.ที่โลกนี้ไม่มี..ก็คือความรักยิ่งใหญ่..
..ไม่มีคนห่วงใย..หวังดีและผูกพันธ์..

ออฟไลน์ santa

• สัตตมะ
  • **
  • นกน้อยคลาสสิค
สุดยอดเลยครับ
ทั้งเมตตา คงกระพัน มหาอำนาจ เกินคำบรรยายครับ

ออฟไลน์ ๛][รัตu:][๛

• สัตตมะ
  • **
สวยมากเลยครับ

ของเค้าดีจริงๆ!!  :005:
ถึงสูงศักดิ์  อัครฐาน  สักปานใด
ถึงวิไล      เลิศฟ้า    สง่าศรี
ถึงฉลาด    กาจกล้า  ปัญญาดี
ถ้าไม่มี      คุณธรรม  ก้อต่ำคน

ออฟไลน์ chinjung

• ปัญจมะ
เสือเยอะมากครับ

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ต้นน้ำ~

• ลูกบางพระ
  • ผู้คุมกฎ
  • แก้งค์ ศาลา ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
คุณลุงผู้การเสือท่านใจดีด้วยคับวันไหว้ครูท่านนำผ้ายันต์มาแจกด้วยขอบคุบมากๆคับ

ออฟไลน์ porpar

• ......... ขอคุณพระคุ้มครอง ........
  • สัตตมะ
  • **
บอกได้คำเดียวครับ ว่าสุดยอดมากๆหาชมได้ยากครับผม :054:

ออฟไลน์ คนรักษ์พระ

• คณะกรรมการ

ขอบคุณครับที่นำมาให้ชม ดีๆทั้งนั้นเลยครับ  ขอบคุณอีกครั้งครับ

คนรักษ์พระ
ลิขิตฟ้าหรือจะสู้มานะตน

ออฟไลน์ หนึ่ง

• สัตตมะ
  • **
  • ชีวิตมันสั้นทำทุกวันให้มันมีค่า
    • MSN Messenger - iporlove@hotmail.com
    • อีเมล
สวยๆทั้งน้านเรยยย ขอบคุณที่นำภาพมาแบ่งปันให้ชมค่ะ 15; 15;
ชีวิตมีแค่วันนี้ทำให้ดีตราบที่ยังหายใจ

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
งามหยด จัดจ้าน ...  :016:

ออฟไลน์ เขี้ยวเสือ

• ตติยะ
  • ""บูชาคุณแผ่นดิน""
    • อีเมล
   พลังศรัทธาอันงดงามสูงสุด เลื่อมใสครับ

ออฟไลน์ artid22

• จตุตถะ
    • อีเมล
เคยเจอเมื่อวันไหว้ครูใจดีมากๆครับ

ยันต์ก็สุดจริงๆ

นับถือๆครับ

ออฟไลน์ ทีครับผม

• ฉัฏฐะ
  • *
  • จะเป็นลูกศิษย์ที่ดีตลอดไป
    • อีเมล
ของผู้การสวยนะครับแถมยังมีจิตใจดีอีกต่างหากขอนับถือครับ  :050:

ออฟไลน์ lnwprasit

• จตุตถะ
  • ทำดี ได้ดี ทำชั่ว ได้ชั่ว
    • MSN Messenger - lnwprasit@hotmail.com
    • อีเมล
สุดยอดมากๆ สวยด้วย

ออฟไลน์ ณ.อยุธยา

• "รักแม่มากครับ"
  • สัตตมะ
  • **
  • "ชาติหน้า-ไม่ขอ-มาเกิด"
    • อีเมล
ขอบคุนสำหรับภาพสวยๆๆนะครับผม

ออฟไลน์ salawit_sangsanit

• กายะวาจะจิตตัง อะหังวันทา พระยาภุชงค์ นาคราชเจ้า วิสุทธิเทวา ปูเชมิ
  • สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ชอบมากครับยันต์หอมเชียง หาดูยากจริงๆเป็นยันต์โบราณ
อาจารย์ท่านไหนเมตตาจะได้ไปกราบขอสักพาน
 :054: :054:ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ mawin_14

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ลายเส้นสวย งดงามครับ

ออฟไลน์ นายเกษตร

• ธรณีนี่นี้ เป็นพยาน เราก็ศิษย์มีอาจารย์ หนึ่งบ้าง เราผิดท่านประหาร เราชอบ เราบ่ผิดท่านมล้าง ดาบนี้ คืนสนอง
  • สัตตมะ
  • **
  • สุดสายทางแห่งสัตวบาล
    • MSN Messenger - naikaset119@hotmail.com
สวยทุกยันต์เลยครับ
อาจารย์ ดร.ณรกมล เลาห์รอดพันธ์

ออฟไลน์ wolfpack

• สัตตมะ
  • **
ด้วยความเคารพครับ

ออฟไลน์ หนอน-*ณ.ลำปาง

• ^*-ไม่พูด....ไม่ได้แปรว่า....ไม่คิด-*^
  • สัตตมะ
  • **
  • เป็นคนแก่เป็นง่าย เป็นผู้ใหญ่เป็นยาก
    • MSN Messenger - wrom_neda06_@hotmail.com
    • อีเมล
สวยมากคร๊าบ

ท่านลุงผูการเสือ

เข้มขลังคร๊าบ
ไม่มีใครบรรลุความสำเร็จอันยิ่งใหญ่ได้
ถ้าไม่ยอมอุทิศตนให้กับมัน

ออฟไลน์ tana-k99

• ตติยะ
    • อีเมล
สวยทุกยันต์เลยชอบเสือมาก

ออฟไลน์ หลังฝน..

• สัตตมะ
  • **
  • ทุกอย่างมีเหตุและผลเสมอ
    • MSN Messenger - webmaster@lifesyt-it.net
    • www.lifestyle-it.net
สวยมากๆๆเลยคับ ดูแล้วขนลุก งานไหว้ครูครั้งนี้ผมต้องไปให้ได้ เพราะอยู่ขอนแก่นแต่ก็จาไปไห้ได้คับ
ขอบคุณที่นำภาพงดงามมาให้ดูคับ  :001: :001:
ความพยายามนั้นมีอยู่จริงในตัวตนของเรา สุดแท้แต่ความพยายามนั้นจะถูกดึงออกมาใช้ได้มากน้อยแต่เพียงใด

ออฟไลน์ มัชฌิมา

• ตติยะ
    • อีเมล
สวยสุดๆครับท่านผู้การ :005: :005: :005:
[shake]ไม่มีความสุขใดเท่าการชนะใจตัวเอง[/shake][/glow]

ออฟไลน์ Toyy

• สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - toyy-1980@hotmail.com
สุดยอดมากๆครับยกนิ้วให้เลยของดีๆทั้งนั้นเลยครับ
๏ เขามีส่วน เลวบ้าง ช่างหัวเขา
จงเลือกเอา ส่วนที่ดี เขามีอยู่
เป็นประโยชน์ โลกบ้าง ยังน่าดู
ส่วนที่ชั่ว อย่าไปรู้ ของเขาเลย

ออฟไลน์ กลองเพล(*-*)!

• ตติยะ
สวยงามจริงๆครับ

ออฟไลน์ tana-k99

• ตติยะ
    • อีเมล
เสื้อผมขอ XL ชาย  จะแจ้งที่อยู่ให้ทราบ

ออฟไลน์ SIC

• สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - diasberm@hotmail.com
    • Marlboro Photographer
    • อีเมล
^
^
^
ผิดกระทู้เปล่าครับ  :006:
แจ้งให้ถูกที่ ไม่งั้นสงสัยอดแน่  :093:
http://www.bp.or.th/webboard/index.php/topic,14272.html