ผู้เขียน หัวข้อ: ปู่เจ้าสมิงพราย เนื้อเสน่ห์ยาแฝด  (อ่าน 6904 ครั้ง)

ออฟไลน์ อชิตะ

• อัฏฐมะ
    • MSN Messenger - aston_25@hotmail.com

ปู่เจ้าสมิงพราย บรมครูเสน่ห์ ที่เป็นวัตถุอาถรรพณ์ไว้บูชา สำหรับคนที่มีของเสน่ห์อื่นๆ เพื่อหนุนใ้ห้ของที่มี  มีอาุนุภาพยิ่งขึ้นหรือชัดเจน

ธรรมดาของอาถรรพณ์ที่สร้างโดยผู้มีวิชาที่เป็นบุคคลทั่วไป ยอ่มแรง และไม่มีข้อจำักัด 

ถ้าเป็นพระสร้างก็จะไม่ให้เกินขอบเขตกันมากไปนัก 

ปู่เจ้าสมิงพราย เนื้อผงเสน่ห์ยาแฝด แบบนี้ อ.วรา ปราการ เป็นผู้สร้างไว้  เป็นของแรงที่มีประสบการณ์ปากต่อปากมามากมาย

คนที่ชอบลองว่า จริงเหรอ? ดียังไง?  คงเคยได้ลองซี๊ดซ๊าด....กันมาบ้างแล้ว   

สำหรับผมใช้เพื่อระลึกถึงในฐานะรูปแทน ครูบาอาจารย์ทางสายนี้ จะทำอะไรบอกกล่าวครูไว้ ก็ทำให้สิ่งนั้นสำเร็จได้สมควร

แต่ถ้าเป็นนักเที่ยว นักรักทั้งหลาย คงเพลินไปกับอานุภาพของเสน่ห์ยาแฝดกันมากกว่าครับ
   :048: :048:

ออฟไลน์ gottkung

• จะหมึกหรือน้ำมันไม่สำคัญ จงตั้งมั่นให้อยู่ในความดี
  • เด็กวัด
  • "จะลูกใครนั้นไม่สำคัญ เป็นศิษย์ฉันเท่ากันทุกคนไป "
    • www.gottkung.multiply.com
ตอบ: ปู่เจ้าสมิงพราย เนื้อเสน่ห์ยาแฝด
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 20 มี.ค. 2552, 12:21:43 »
สวยครับพี่เมฆ ไม่มีแบบเนื้อไม้แกะแช่น้ำมันพรายเลือดบ้างเหรอครับ
อิอิอิ :005:
พ่อปู่สมิงพรายของอาจารย์วรา ดูไปบางคนอาจจะเข้าใจว่าเป็นปู่กาลสิทธิ์ของวัดบางพระเราก็ได้ครับ
เพราะมีเศียรเป็นเสือเหมือนกัน  :005:
เราเป็นศิษย์คิดมีครูดูก่อนเถิด อย่าละเมิดคำครูที่พร่ำสอน
ปุถุชนคนธรรมดาพึงสังวรณ์ ครูท่านสอนมอบสิ่งดีแก่เราๆ

ออฟไลน์ ~@เสน่ห์เอ็ม@~

• ขอนอบน้อมแด่พระรัตนตรัย พระคุณบิดามารดาผู้มีพระคุณ แล ครูบาอาจารย์ผู้เกื้อหนุน สาธุ..
  • เด็กวัด
  • ศิษวัดบางพระ
ตอบ: ปู่เจ้าสมิงพราย เนื้อเสน่ห์ยาแฝด
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 20 มี.ค. 2552, 12:23:56 »
เห็นและอยากได้จัง  :074:

สุดยอดเลย ครับ พี่ อชิตะ  :054:

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ต้นน้ำ~

• ลูกบางพระ
  • ผู้คุมกฎ
  • แก้งค์ ศาลา ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 20 มี.ค. 2552, 01:56:43 »
อีกและมาอีกและของดีๆความรู้ดีๆต้องพี่เมฆคับ :005:

• อัฏฐมะ
    • MSN Messenger - aston_25@hotmail.com
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 20 มี.ค. 2552, 05:13:32 »
สวยครับพี่เมฆ ไม่มีแบบเนื้อไม้แกะแช่น้ำมันพรายเลือดบ้างเหรอครับ
อิอิอิ :005:
พ่อปู่สมิงพรายของอาจารย์วรา ดูไปบางคนอาจจะเข้าใจว่าเป็นปู่กาลสิทธิ์ของวัดบางพระเราก็ได้ครับ
เพราะมีเศียรเป็นเสือเหมือนกัน  :005:

ใช่ครับ น้ำมันพรายเลือดเ็ป็นของอาถรรพณ์ที่สร้างชื่อให้ อ.วรา  ของท่านแรงจริง ครับ  :005: :005:

ออฟไลน์ ชลาพุชะ

• เราอาจไม่รู้มากนัก แต่เรารู้ว่าอะไรควรอะไรไม่ควร
  • อัฏฐมะ
  • ที่นี่คือเว็บวัดบางพระ เราก็ศิษย์วัดบางพระ
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 20 มี.ค. 2552, 08:18:54 »
หากเป็นกระทู้แนวเสน่ห์ผม ล่ะคิดเลยว่าเจ้าของกระทู้ต้องเป็นท่านอชิตะ รึ ไม่ งั้น ท่านโชว แล้วก็ไม่ผิด
ขอบคุณสำหรับ ข้อมูลครับ

ออฟไลน์ ที_lowrider

• กดเป็นโดด Hydraulic & Air suspension Car Thailand
  • ปัญจมะ
  • Young Engineer
    • MSN Messenger - kalakaloa@hotmail.com
    • อีเมล
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 20 มี.ค. 2552, 08:27:31 »
ตามมาเก็บข้อมูลครับ

อยากมีไว้บูชาบ้างจัง จะได้มี เสน่ห์กับเค้าบ้าง  :002:

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ack01~

• ผู้คุมกฎ
  • " ไม่เมาเหล้าแล้วเรายังเมารัก"
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 20 มี.ค. 2552, 08:30:43 »
แหม...ของดีเยอะเหลือเกิน

...จะไว้เก็บสาวเข้าฮาเล็ม ใช่มัยครับ ท่านสุลต่าน หุหุ...

ทำบุญ วันคล้ายวันเกิด หลวงพ่อเปิ่น วัดบางพระ
วันอาทิตย์ ที่ 12 สิงหาคม พ.ศ. ๒๕๕๕ 

ออฟไลน์ TTTUTTT

• สัตตมะ
  • **
  • สร้างสรรค์แต่สิ่งดี
    • อีเมล
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 20 มี.ค. 2552, 08:38:28 »
หากเป็นกระทู้แนวเสน่ห์ผม ล่ะคิดเลยว่าเจ้าของกระทู้ต้องเป็นท่านอชิตะ รึ ไม่ งั้น ท่านโชว แล้วก็ไม่ผิด
ขอบคุณสำหรับ ข้อมูลครับ

คิดเหมือนผมเลยครับท่าน อิอิอิ...{^_^}...

ออฟไลน์ tum72

• อัฏฐมะ
  • ณ ตลาดพลู
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 20 มี.ค. 2552, 08:44:55 »
พี่อชิตะครับ ไม่ทราบว่า ยังพอที่จะขอบูชาได้ที่ใดบ้างครับ เพิ่งเกิดเห็นครับ โดนใจเลยครับแบบนี้
โอม ราศีกูเอ๋ย  จงมาเป็นอาสน์  สีธาวาส  มาเป็นเกียรติ  ศรีชายมาเป็นช่วง
หญิงชายทั้งปวง รักกูมิรู้วาย  ด้วยราศีกูงามคือฟ้า  หน้ากูงามคือพรหม
หญิงเห็นหญิงรัก  ชายเห็นชายทัก  กูอยู่ทุกเมื่อ  ไม่เบื่อแต่สักวัน
โอม หญิงชายทั้งหลายเอ๋ย  มา

ออฟไลน์ ปุญฺญานุสฺสติ(สิบทัศน์)

• *โปรดระวัง - สีลัพพตปรามาส, ๗ เดือน ๑๙ วันจะเก็บแต่ความทรงจำที่ดีๆไว้, ตถตา (เช่นนั้นเอง).
  • ...
  • ผู้สอนคือผู้ลวง? ผู้เรียนคือผู้หัดที่จะลวง?
    • เฟสบุ๊ควัดบางพระ (หลวงพ่อเปิ่น)
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 20 มี.ค. 2552, 09:01:12 »
เอาออกมาแบ่งให้ชมกันอีกแล้ว สุดยอดอีกเช่นเคยครับ นับถือๆ :054:

• อัฏฐมะ
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 20 มี.ค. 2552, 09:05:01 »
พี่อชิตะครับ ไม่ทราบว่า ยังพอที่จะขอบูชาได้ที่ใดบ้างครับ เพิ่งเกิดเห็นครับ โดนใจเลยครับแบบนี้

ดูไว้เป็นข้อมูลดีกว่าครับ  ไว้เผื่อเจอ ไม่มีความเห็นเรื่องการเสาะหาครับ  บอกกล่าวได้แค่ว่า ถ้าเป็น เนื้อผงไม่ทาทอง ก็ไม่แพงครับ หลักร้อย

ของ อ.วรา ที่แรงๆ ยังมีอีก พวกน้ำมันกามคุณ หรือน้ำมันพรายเลือด

ของเสน่ห์ใช้แล้วทำให้หลงนะครับ  ได้ใจกันไปใหญ่ แต่ก็ได้แค่เพลินเอาเข้าจริงๆ พอเจอคนที่ใช่ ของเสน่ห์ก็แพ้ใจหมด

ลาวงการกันไปเยอะแล้วครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 20 มี.ค. 2552, 09:05:37 โดย อชิตะ »

ออฟไลน์ cho presley

• ------> I'm Cho Presley
  • นวมะ
  • สุดท้ายก็กาหลง!
    • MSN Messenger - cho.khalong@hotmail.com
    • AOL Instant Messenger - เมืองเสน่ห์กาหลง
    • Yahoo Instant Messenger - มหาเสน่ห์+เมตตา+มหานิยม
    • http://www.khalong.com
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 20 มี.ค. 2552, 09:08:00 »
ยินดีสำหรับความรู่คู่เสน่ห์นะคะ..
แหม... โดนนินทาระยะเผาขนค่ะ.. :008:
ความจริงอยากรับทราบ 'ประสบการณ์' สักหน่อยค่ะ
เหลาให้ฟังม่างสิคะ เสือชีต้า....

ปล. ถ้าพี่จะหาของเสน่ห์ให้หนุ่มมารัก มาหลง เนี่ย... ควรใช้อะไร แรงๆ คะ?  ไม่ค่อยมีฟามรู้ค่ะ  :009:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 20 มี.ค. 2552, 09:09:30 โดย cho presley »

cho presley       

• อัฏฐมะ
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 20 มี.ค. 2552, 09:24:09 »
ยินดีสำหรับความรู่คู่เสน่ห์นะคะ..
แหม... โดนนินทาระยะเผาขนค่ะ.. :008:
ความจริงอยากรับทราบ 'ประสบการณ์' สักหน่อยค่ะ
เหลาให้ฟังม่างสิคะ เสือชีต้า....

ปล. ถ้าพี่จะหาของเสน่ห์ให้หนุ่มมารัก มาหลง เนี่ย... ควรใช้อะไร แรงๆ คะ?  ไม่ค่อยมีฟามรู้ค่ะ  :009:

ของเสน่ห์เขาไม่่ค่อยเล่ากันหรอกพี่  แต่เขามีเคล็ดในการลอง ของเสน่ห์ก่อนผมจะหา ผมหลักข้อเดียว ต้องลองให้ดูได้ เท่านั้น

พูดถึงคนมีเสน่ห์ ต้องบอกว่าคนหล่อก็แบบหนึ่ง คนเท่ มีสไตล์ก็อีกแบบ คนมีเสน่ห์ก็อีกแบบ

เสน่ห์ในคนเรามีทุกคนละครับ อยู่ที่ว่าแรงหรือเบาแค่ไหนหรือมีกับใคร คนเราอาจจะมเสน่ห์ที่รอยยิ้ม คำพูด หรืออุปนิัสัยโดนๆ

แต่ถ้าใช้ของเสน่ห์ มันเป็นเสน่ห์แบบต้องมนต์ ทำอะไรก็เข้าตาไปหมด หลับยังน่ารัก ได้ตลอดละครับ

ปกติคนเรามีเสน่ห์ได้กับบางคนทุกเวลา มีเสน่ห์กับคนคนทุกคนได้บางเวลา

คนมีเสน่ห์ คงเพราะบุญเก่า ยอมรับความดีและคิดดีกับคนอื่นตลอด เรื่องคิดร้ายกับใครทำไม่ได้   มองคนแง่ดี ก็มีเสน่ห์ติดตัว

ในการทำบุญ ถ้าทำแ้ล้วเราไม่หวงบุญแผ่บุญให้กับทุกคน มีน้ำใจในบุญกับคนอื่น ก็จะทำให้มีเสน่ห์ครับ

ไม่ใช่ ทำบุญให้แต่ตัวเอง ขอผมรวย ขอให้ผมเฮงๆ ดูจะแคบไปนิด

เริ่มคุยยาวแล้ว พอดีกว่า  คนเราไม่ชอบอ่านอะไรยาวๆ เดี๋ยวเบื่อหมด  :005: :005:

ออฟไลน์ 5 แถว

• ตติยะ
    • อีเมล
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 20 มี.ค. 2552, 10:38:07 »
ดีจังเลยค่ะจะได้มีหน่มๆมาจีบ

ออฟไลน์ chinjung

• ปัญจมะ
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 20 มี.ค. 2552, 10:49:41 »
อยากมีไว้ครอบครองบ้างจัง   
 :070::070: :070:

ออฟไลน์ เด็กนอกวัด

• สัตตมะ
  • **
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 20 มี.ค. 2552, 10:56:48 »
ของท่านเมฆแยะมากมายรูปหล่อของเสน่ห์เพียบอย่างนี้ดูแลสุขภาพบ้างนะครับ  ไข่ลวก ซุบไก่ :114:

ออฟไลน์ berth1999

• แม้จะล้มก็จะคลานไปให้ถึงที่หวัง
  • ก้นบาตร
  • เจอกันไม่ต้องหลบ จะขอเลี่ยงหลบไปเอง
    • อีเมล
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 21 มี.ค. 2552, 12:20:10 »
อิจฉาจัง พอรู้ว่าราคาสูง ไม่อิจฉาแร๊ะ  :095:

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 21 มี.ค. 2552, 07:58:52 »
ดูขลังเชียว...  :016: