ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบว่าพระอาจารย์ต้อยอยู่หรือเปล่าครับ  (อ่าน 822 ครั้ง)

ออฟไลน์ sitmai

• จตุตถะ
  • จงตั้งจิตรให้มั่นจงมั่นใจและศรัทธาในของที่เรามี
    • อีเมล
อยากทราบว่าพระอาจารย์ต้อยอยู่หรือเปล่าครับช่วงวันที่11-15เมษายนนี้พอดีหยุดงานแล้วไม่ได้กลับบ้านอยากไปหาท่านให้ท่านเมตตาหน่อยครับ

ออฟไลน์ แหวกบาดาล

• สัตตมะ
  • **
  • ศิษย์วัดบางพระ
รู้สึกว่าจะไปต่างประเทศกับ อ.หนวด นะครับ แต่ไม่แน่ใจว่ากลับมารึยังรอผู้รู้มาแนะนำอีกทีคับ... :054:
[shake]โย่วๆๆๆๆ เวลาที่อยู่ในระบบ: ๑๐ วันแล้ว อยากเป็น ก้นบาตร จัง 555+[/shake]

ออฟไลน์ ชาญ

• ผู้อาวุโส
  • นะ เมตตา โม กรุณา พุธ ปราณี ธา ยินดี ยะ เอ็นดู
ที่จริง ผมเตรียมตัว ไปหา  หลวงพี่ต้อย วันนี้ ละครับ เพราะคุยกันใว้ เมื่อวันไหว้ครู หลวงพี่ปืด วัดห้วยขวาง

บอกว่า จะลงไปหา  แต่เมื่อคืน โทรไป  เห็นหลวงพี่ บอกว่า จะไปทำธุระ ที่โคราช  จะกลับก็ช่วงเย็นๆ  ช่วงสงกรานต์ ยังอยู่ที่วัด ไม่มี กิจ จะไปไหนครับ

น่าจะอยู่ น๊ะครับ ช่วง 11-15

เมื่อคืน ผมเตรียมตัวไปกัน 10 กว่าคน  พอเช้า ก็เดินทางกันเลย แต่ก็ยังดี ที่โทรไปหาก่อน ที่จะเดินทาง

หลวงพี่ต้อย ยังอวยพร ให้มาเลยว่า  ขอให้โชคดี น๊ะ  ชาญ      สาธุ สาธุ สาธุ  :054: :054: :054: