หมวด มิตรไมตรี > รวมสมาชิก (มิตรไมตรี)

+++ การนำรูปและบทความจากเว็บต่างๆมาโพส +++

(1/9) > >>

โองการยันนะรังสี:
ในช่วงระยะเวลาที่ผ่านมาทางผู้ดูแล ถูกร้องเรียนหลายครั้ง

ว่ามีสมาชิกบางท่าน ทำการก๊อปปี้รูปและบทความเนื้อเรื่องต่างๆ จากเว็บอื่นๆที่ไปเปิดพบเจอ

แล้วนำมาโพสเผยแพร่ต่อในเว็บบอร์ของวัดบางพระ โดยไม่ได้ขออนุญาตจากเจ้าของ

ดังนั้นสมาชิกที่โพสรูปที่ไม่ได้ถ่ายเองหรือเป็นเจ้าของรูปหรือบทความ

ท่านจะต้องให้เครติดกับเจ้าของรูปเหล่านั้นด้วย โดยการลงชื่อเจ้าของรูปหรือบทความ

ที่ท่านไปก๊อบปี้มา และกล่าวขอบคุณ เจ้าของรูปหรือบทความนั้นๆ

ซึ่งถือว่าเป็นการให้เกียรติและเป็นมารยาทที่ดีในโลกของอินเตอร์เนต

สมาชิกท่านใดฝ่าฝืนไม่ปฏิบัติตาม จะถูกแบนสมาชิกถาวร โดยไม่การตักเตือน

one:
รับทราบและจะปฏิบัติตามค่ะ :017:

leo:
รับตามราชโองการ ครับ  :093:

gottkung:
รับทราบครับผม :001:

~เสน่ห์โจรสลัด~:
รับทราบครับพี่ ...  :089:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version