ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบว่า ยันต์อ่ะไรหรอคับ  (อ่าน 783 ครั้ง)

ออฟไลน์ B@nJ™

• ตติยะ
    • อีเมล
อยากทราบว่า ยันต์อ่ะไรหรอคับ
« เมื่อ: 25 เม.ย. 2552, 10:09:39 »
แล้วมีพุทธคุณอ่ะไรอ่ะคับ รบกวนช่วยบอกหน่อยนะคับ

• ตติยะ
    • อีเมล
ตอบ: อยากทราบว่า ยันต์อ่ะไรหรอคับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 25 เม.ย. 2552, 10:14:59 »
รุปคับ

ออฟไลน์ gottkung

• จะหมึกหรือน้ำมันไม่สำคัญ จงตั้งมั่นให้อยู่ในความดี
  • เด็กวัด
  • "จะลูกใครนั้นไม่สำคัญ เป็นศิษย์ฉันเท่ากันทุกคนไป "
    • www.gottkung.multiply.com
ตอบ: อยากทราบว่า ยันต์อ่ะไรหรอคับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 25 เม.ย. 2552, 10:21:05 »
อ่านว่าเกกังกังเก
พุธจะภะกะสะโธ
มีเฑาะว์สองตัว
ดูแล้วโดยรวมน่าจะดีทางแคล้วคลาดคงกระพันน่ะครับ
ผิดพลาดประการใด ขออภัย ด้วยครับ
เราเป็นศิษย์คิดมีครูดูก่อนเถิด อย่าละเมิดคำครูที่พร่ำสอน
ปุถุชนคนธรรมดาพึงสังวรณ์ ครูท่านสอนมอบสิ่งดีแก่เราๆ

• ตติยะ
    • อีเมล
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 26 เม.ย. 2552, 12:59:29 »
หลวงพี่ตูนท่านสักให้ผมอ่ะคับ แต่ว่าผมก้อไม่กล้าถามท่านว่าเป็นยันอะไร
ขอบคุณมากนะคับ