ผู้เขียน หัวข้อ: ใครเล่น เสือปืนเเตกหลวงปู่เเย้ม ดูของคุณให้เเน่ ว่าเเท้หรือไม่ !!  (อ่าน 2617 ครั้ง)

ออฟไลน์ umpawan

• ก้นบาตร
  • ศิษย์วัดบางพระ
เเท้

ปลอม ฝีมือเน่า

ปลอมฝีมือเฉียบ

ตอนนั้นไปท่าพระจันทร์มา เเหม มันน่า ไหมล่ะ ตัวล่ะ20บาท เล่นสะหมอง ไปเลย !!

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 07 พ.ค. 2552, 04:33:45 โดย a?xๅea?ๅeบๅJws= »

ออฟไลน์ umpawan

• ก้นบาตร
  • ศิษย์วัดบางพระ
ยิ้มหน่อยครับ หลวงปู่

ออฟไลน์ porpar

• ......... ขอคุณพระคุ้มครอง ........
  • สัตตมะ
  • **
ชัดเจนขอบคุณครับท่าน......... :015: :002:

ออฟไลน์ derbyrock

• คณะกรรมการ
  • สติมา ปัญญาเกิด........ปัญหามา ปํญญามี.......
    • MSN Messenger - derbyrock@hotmail.com
    • อีเมล

ความสุขที่แท้จริงรอคอยคุณอยู่.......เพียงแค่คุณนั่งลงแล้วหลับตา

ออฟไลน์ tum72

• อัฏฐมะ
  • ณ ตลาดพลู
ขอบคุณครับ สำหรับวิธีส่อง

หน้าราชนาวีสโมสรเนี้ย ช่วงบ่ายๆเย็นๆเนี้ยสุดยอดครับ
ใครตาดีได้ตาร้ายเสียเลยครับ ผมไม่กล้าอ่ะครับ
โอม ราศีกูเอ๋ย  จงมาเป็นอาสน์  สีธาวาส  มาเป็นเกียรติ  ศรีชายมาเป็นช่วง
หญิงชายทั้งปวง รักกูมิรู้วาย  ด้วยราศีกูงามคือฟ้า  หน้ากูงามคือพรหม
หญิงเห็นหญิงรัก  ชายเห็นชายทัก  กูอยู่ทุกเมื่อ  ไม่เบื่อแต่สักวัน
โอม หญิงชายทั้งหลายเอ๋ย  มา

ออฟไลน์ to

• สัตตมะ
  • **

ออฟไลน์ berth1999

• แม้จะล้มก็จะคลานไปให้ถึงที่หวัง
  • ก้นบาตร
  • เจอกันไม่ต้องหลบ จะขอเลี่ยงหลบไปเอง
    • อีเมล
พระแผงแถวท่าพระจันทร์-หน้าราชนาวิกฯของแท้จากวัดก็พอมี ของแท้จากโรงปั๊มก็เย๊อะ ต้องดูดีๆมีข้อมูลก่อนจับครับ

ออฟไลน์ อชิตะ

• อัฏฐมะ
    • MSN Messenger - aston_25@hotmail.com
 :053: :053: กระแสนิยมแล้วไม่มีของเก๊ ก็ไม่ใช่หัวพี่ไทยซิครับ   อย่าิคิดมาก ราคาก็บ่งบอกชัดเจนว่า  ของที่ระลึกนะ

ประเด็นคือ คนนำมาบอกต่อว่าเป็นของหลวงปู่ปลุกเสกซิครับ  ไม่น่ารักเอาซะเลย   :048:

porvfc

• บุคคลทั่วไป
เสือปลอมสงสัยจะเป็นเสือที่ผสม DNA ของยีราฟเข้าไปด้วยแน่ๆเลย คอย้าว ยาว :004: แถมท้องก้อแฟบ น่าจะได้ไม่กินอารายมาหลายเดือนแล้วนะ :079:
ขอบคุณสำหรับรูปหลวงปู่แย้ม(ยิ้ม) ชัดเจนดีค่ะ และขออนุญาติ COPY รูปหลวงปู่นะคะ ขอบคุณค่ะ :054:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08 พ.ค. 2552, 12:25:24 โดย porvfc(สิบทัศน์) »

ออฟไลน์ big tod

• อัฏฐมะ
  • ...เทพพฤหัส...
เสือปลอมรูปร่างเหมือนม้ามากกว่าครับ.. :095: